Hạng B2
16/11/17
113
51
29
Khu biệt thự Camellia Garden với thiết kế đẳng cấp, sang trọng cùng nhiều tiện nghi là một trong những nơi được nhiều người quan tâm trong thời gian gần đây. Nhưng liệu thông tin về Camellia Garden có giống như lời quảng cáo của những môi giới? Dưới đây là một vài thông tin về biệt thự Camellia Garden, hi vọng sẽ giúp ích cho các bác.

Những thông tin về dự án biệt thự Camellia Garden Bình Chánh

Thông tin cơ bản về thiết kế biệt thự Camellia Garden

Khu dân cư Camellia Garden được xây dựng trên đường Nguyễn Văn Linh, thuộc khu đô thị mới phía Nam thành phố của xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TP.HCM. Như mọi người cũng đã biết, Nguyễn Văn Linh là con đường huyết mạch mang tính chiến lược và phát triển của khu Nam Sài Gòn. Đặc biệt là giao thông nối liền thành phố Hồ Chí Minh – khu Đô thị Phú Mỹ Hưng và các tỉnh miền Tây Nam Bộ, điều này sẽ tạo điều kiện thuận lợi cho cư dân di chuyển đến những khu vực lân cận cũng như nâng cao giá trị BĐS ở khu vực này.

Từ Camellia Garden, dân cư ở đây có thể thuận tiện di chuyển đến những khu vực xung quanh như:
  • 10 phút đến khu dân cư Phú Mỹ Hưng
  • 5 phút đến khu dân cư Trung Sơn
  • 20 phút đến Quận 5, Chợ Lớn
  • 20 phút đến trung tâm Quận 1
Một số thông tin về dự án Camellia Garden

Camellia Garden
bao gồm 2 dòng sản phẩm, 102 căn nhà phố và 84 căn biệt thự, trong đó:
  • Diện tích nhà phố: 5.7 x 13 m2, 1 trệt 1 lầu, 2 mặt sân vườn
  • Diện tích biệt thự: 12.5 x 15.5 m2, 1 trệt 1 lầu, 4 mặt sân vườn
  • Pháp lý: Chủ sở hữu Camellia Garden sẽ được cấp sổ hồng, sở hữu lâu dài
Camellia Garden có diện tích lên đến 59,691m2, trong đó 30,999m2 dành cho công viên cây xanh và đường phố nội bộ cùng nhiều tiện tích sang trọng. Khi sở hữu căn hộ Camellia Garden, cư dân sẽ dưdojc sống trong một không gian cực kì sang trọng và lí tưởng với các phân khu mix-use, phố thương mại và các cửa hàng dịch vụ, khu giải trí đỉnh cao với clubhouse-phòng tập gym cao cấp, định hình một phong cách sống hiện đại đạt tiêu chuẩn quốc tế.

Một số tiện ích ngoại khu và nội khu tại Camellia Garden

Để đáp ứng mong muốn của khách hàng về một cuộc sống sang trọng, đẳng cấp và đầy đủ tiện nghi, Camellia Garden được trang bị hàng loạt những tiện ích nội khu chuẩn phong cách sống thương gia, có thể kể đến như:
  • Hồ Thiên Nga rộng 2,000m2 giúp cư dân cảm nhận hết sự thư thái khi đắm chìm trong bầu không khí trong lành.
  • Club House
  • Khu Vườn Trẻ Thơ
  • Khu BBQ và cafe ngoài trời
  • khu thể dục đa năng....
Với những tiện ích sang trọng trên, cư dân hoàn toàn có thể yên tâm về một mái ấm sang trọng bậc nhất.

Tiềm năng phát triển của dự án biệt thự nhà phố Camellia Garden trong tương lai

Xung quanh Camellia Garden là hàng loạt những công trình giao thông sẽ được triển khai như: cầu Kênh Tẻ 2, cầu Thủ Thiêm 4, tuyến metro số 4A, metro số 5, monorail số 2,... với mức tổng vốn đầu tư hơn 5 tỷ USD kết nối Nam Sài Gòn với các khu vực lân cận, từ Camellia Garden cư dân có thể thuận tiện di chuyển đến những khu vực xung quanh và tận hưởng những tiện ích đẳng cấp từ những người anh em lân cận như nhiều tâm thương mai lớn, trường học, bệnh viện và siêu thị...

Nhưng em vẫn đang thắc mắc không biết giá bán Camellia Garden sẽ như thế nào, có bác nào có thông tin gì mới không ạ?

Hạng B2
8/9/18
470
319
68
36
bạn ấy hình như chỉ chăm đăng bài, mà ko chek tiến độ dự án. chất lượng topic ko đc tốt, loãng.

• Like
Reactions: thuto1
Hạng B2
16/11/17
113
51
29
bạn ấy hình như chỉ chăm đăng bài, mà ko chek tiến độ dự án. chất lượng topic ko đc tốt, loãng.
Em cảm ơn bác đã góp ý. Tình hình là căn biệt thự nhà phố này đã hết từ chủ đầu tư nhưng nhà đầu tư vẫn đang bán lại nha bác. Vẫn còn căn 12.5x15.5 ạ. Xin thông tin đến bác ạ

Hạng B2
9/1/15
230
1.646
93
Em cảm ơn bác đã góp ý. Tình hình là căn biệt thự nhà phố này đã hết từ chủ đầu tư nhưng nhà đầu tư vẫn đang bán lại nha bác. Vẫn còn căn 12.5x15.5 ạ. Xin thông tin đến bác ạ
cho xin cái giá, inbox nhé. thanks

Hạng B2
27/2/19
213
65
36
32
Thỉnh thoảng lôi lại dự án cũ cho các bác có nhu cầu cũng hay.