Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
20/1/14
16
0
1
Tui mở thớt này mong mọi người cùng vào để trao đổi nhưng thông tin về khu eratown Đức Khải, mục đích để mọi người có những thông tin hữu ích nhằm giúp chung ta những cư dân eratown có cuộc sống ổn định xứng đáng với đồng tiền chúng ta bỏ ra như tình trạnh căn hộ; kinh nghiệm trong giao nhận căn hộ; lãi phạt giao nhận nhà quá thời hạn.v.v.... Thông tin đường 15B nối dài.
Căn hộ của tui, họ gọi nhân trước Tết khá lâu, tui lên nhận đã ba lần nhưng vẫn chưa được, tình trạng căn hộ bùn lắm, khác xa căn hộ mẫu. Đức Khải nói sửa nhưng Hoài vẫn chưa xong

Tập Lái
5/4/14
6
0
1
bạn ở block nào ? mã căn hộ bao nhiêu ? chứ đa phần căn hộ phải hoàn chỉnh mới được bàn giao mà

Tập Lái
20/1/14
16
0
1
Ở căn hộ F 106 tầng 31 A5, chán lắm. Gạch lát nền thì bể tùm lùm, cửa thì xộc xệt, nền nhà tắm cao gần bằng phong ngủ, các ổ cắm điện thì lắp cái cao cái thấp, tường thi xây méo...Noi chung đến nhận phát chán. Bùn, bỏ ra mấy tỷ bạc mà chả xứng đáng. Minh ghi nhận là Đức Khải đã rất cố gắng để hoàn thiện lúc kinh tế khó khăn thế này nhưng khách cũng rất nghiêm túc trong thực hiện hợp đồng. Tui đóng tiền đúng tiến độ, đến hạn là lên nộp ko Cần họ gọi mà Jo vậy nên thấy nản wa.
Đương 15B nối dài họ giải phong gần xong con 8 hộ nữa, nghe nói tiền có đủ rui, thang 5 khởi công, 12 thang hoàn thành. Nếu được vậy thi mừng quá

Tập Lái
5/4/14
6
0
1
Bạn nên chụp hình lại và 1 văn bản khiếu nại tình trạng căn hộ của bạn 1 gửi về tòa nhà và 1 gửi về cty ĐK thì sẽ có người giải quyết cho bạn .
Còn đường 15B thì chắc chắn trong tháng 5 này khởi công rồi vì thông tin báo chí đã viết ầm lên hết rồi chứ có phải tin dzịt đâu he``he``he``

Hạng B1
10/7/13
77
13
8
Mọi người ơi, topic 'Cập nhật tiến độ Đức Khải Era" trôi đâu mất tiêu rồi ạ? Hay là bị xóa luôn rồi, em tìm hoài mà kg thấy...

Tập Lái
11/2/06
3
27
13
Tìm hoài không thấy là bị xoá rồi .
Ở đâu cũng có tiêu cực .
Thread này bị xoá chắn chắn có sự tác động .

Tập Lái
20/1/14
16
0
1
Có ai nhận nhà rìu và Đức Khải tính lãi phạt như thế nào? Cho Anh em biết với

Hạng B2
14/4/14
377
283
63
đệch, người mua là người chịu thiệt, khách hàng khong bằng chó con của chúng nó