Hạng C
1/1/12
530
375
63
Số 9 xe máy họ xi nhan sang đường trước rồi, bác kia ko nhường nên họ chửi đúng rồi. Bác sôi gì nữa ! Trường hợp đó nên nhường họ là đúng, bác tài còn phàn nàn gì :D
Cứ xin là phải nhường hả bác?
Tôi đi thẳng, anh quẹo, anh xi nhan rồi sấn vào đầu xe tôi bắt tôi nhường? Lúc đó tôi đá pha ko nhường thì anh có dừng lại cho tôi đi trước ko?

Hạng B2
8/4/13
212
256
63
Cứ xin là phải nhường hả bác?
Tôi đi thẳng, anh quẹo, anh xi nhan rồi sấn vào đầu xe tôi bắt tôi nhường? Lúc đó tôi đá pha ko nhường thì anh có dừng lại cho tôi đi trước ko?
ra đường luật là 1 lẽ mình nhường nhịn là 1 lẽ,nhường nhịn cho yên lành,theo em là vậy

• Like
Reactions: tonybom
Hạng B2
24/3/16
150
160
43
36
Ra đường có nhìu hiện tượng giao thông kỳ lạ lắm các bác, e gặp hoài mà ko giải thích nổi, ôi đời nó thế, hãy nghĩ đến bản thân vs gia đình mình trước.

Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Clip số 7: chơi nhạc du dương như thế thì chịu, ko ngủ cũng lạ.
Mấy lần chở nhà đi ăn cưới dưới quê, ko dám nhậu. Lên xe mọi người kêu mở nhạc nhẹ để ngủ chút, lát cả xe khò khò hết, em như muốn ngủ theo. Thế là qua folder nhạc sàn remix liền, hoặc hài kịch.

• Like
Reactions: newbiehochoi
Tập Lái
7/12/16
12
4
3
34
Clip 7 bác mở nhạc đó hèn gì, em coi clip mà mém ngủ theo luôn chứ nói gì đang lái xe.
kaka cơ mà buồn ngủ như bác chủ thớt là nặng rồi riu riu là lo dừng lại rửa mặt nghỉ ngơi hẵn đi cố như vậy nguy hiểm lắm

Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
ra đường luật là 1 lẽ mình nhường nhịn là 1 lẽ,nhường nhịn cho yên lành,theo em là vậy
Không bác ạ, những người điều khiển phương tiện phải phán đoán được xem mình "xin đường" người ta có cho "được hay không", rồi người bị xin cũng phải phán đoán có nhường được hay không. Vẫn có trường hợp nhường nó là nó chết, có đấy!