Hạng D
21/12/06
1.117
616
113
RE: những vật dụng không thể thiếu trên xe

Em thêm bộ vá lốp phòng khi hửu sự ( đã dùng bánh dự phòng rồi mà lại bị xịt lốp giửa "đồng trống "....

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC

Trích đoạn: bugi

Em thêm bộ vá lốp phòng khi hửu sự ( đã dùng bánh dự phòng rồi mà lại bị xịt lốp giửa "đồng trống "....
có bộ vá thì em thêm cái bơm điện nữa:D

• Like
Reactions: HVU
Hạng B2
18/7/04
275
4
18
Hà nội

Mấy cái hộp nhựa có nắp để đựng những thứ nặng mùi (nếu không may bị bắt chở) như mấy chai mắm chẳng hạn. Hữu dụng vô cùng

Hạng B2
12/12/07
312
244
63

giống như tiệm vá xe di đông quá nhỉ :D nhưng có lẽ nên sắm 1 bộ thiệt. em bổ sung thêm. bình chữa cháy ( nhớ mua loại tốt và thỉnh thoảng kiểm tra. hôm trước em kiểm tra thì thấy cái bình chửa cháy mini của em bị xì, chảy đầy ra xe mà kinh [&:])

Trích đoạn: quanpham

Trích đoạn: bugi

có bộ vá thì em thêm cái bơm điện nữa:D

ai bắt mình chở được hả bác. kẹt quá thì có bich nilong rồi. chỉ đem những gì gọi là xử lý khi gặp sự cố thôi chứ thứ gì cũng đem theo thì giông như xe bán hàng di động quá :D
Trích đoạn: pleluu

Mấy cái hộp nhựa có nắp để đựng những thứ nặng mùi (nếu không may bị bắt chở) như mấy chai mắm chẳng hạn. Hữu dụng vô cùng

có phải là đồ sử dụng cho amegency nhỉ? thắng gấp, nó lao vô người nữa thì nguy[&:]
Trích đoạn: NiDo

Cây dù để che mưa nắng cho vợ cả.

• Like
Reactions: SUZAKING
Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Các bác đòi sơ cứu, đòi ăn uống này nọ mà không cò khăn khô, khăn ướt chi ráo là tiu roài !:D

Hạng B2
15/7/05
210
177
43

Trích đoạn: higher

- 1 vài cái bật lửa (quẹt diêm hoạt gas) +1tấm áo mưa+1đôi dép: rôbinson sống sót tr6n hoang đảo là nhờ mấy món này đó
Bao diêm đi bác ơi. Hôm bữa em bỏ cái hộp quẹt gas trong bao thuốc, để quên trong xe. Đậu dưới bóng cây mà hơn tiếng sau quay ra hộp thuốc bị nổ tung toé.

• Like
Reactions: SUZAKING
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.149
113
www.phindeli.com

Trích đoạn: OS Help Desk

Các bác đòi sơ cứu, đòi ăn uống này nọ mà không cò khăn khô, khăn ướt chi ráo là tiu roài !:D

Khăn hữu dụng lắm đó, nhất là cái vụ "này nọ":D

• Like
Reactions: hoangvutuong
Hạng D
29/3/07
1.808
648
113
vnexpress.net

Giấy đi toalét nữa các bác, đang đi trên xe mà bị chột bụng thì hơi bị mết đóa :D:D , em bị rồi nênthấy tầm quan trọng của nó rất là ghê gớm :D:D

• Like
Reactions: HVU