Hạng B1
17/7/17
98
28
28
theo em ngĩ ít người mang theo nhưng vật dụng như anh nói, nguồi ta chỉ cần đổ xăng cho xe là ok rui

Hạng F
29/10/16
11.503
21.762
113
Pháp
theo em ngĩ ít người mang theo nhưng vật dụng như anh nói, nguồi ta chỉ cần đổ xăng cho xe là ok rui
Đúng như thế, nhưng đó là bước đầu, một bình nhớt, một bình nước nguội máy có đáng là bao, nhưng có thể bảo đảm được chiếc xe khi có sự cố trên đường, ngoài ra còn nhiều thứ khác cũng nên cần có, nhỏ gọn có tác dụng, tuỳ vào kinh nghiệm về xe

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
17/7/17
98
28
28
Đúng như thế, nhưng đó là bướớc đầu, một bình nhớt, một bình nước nguội máy có đáng là bao, nhưng có thể bảo đảm được chiếc xe khi có sự cố trên đường, ngoài ra còn nhiều thứ khác cũng nênn cần có, nhỏ gọn có tác dụng, tuỳ vào kinh nghiệm về xe
dạ thaks bac

Tập Lái
19/7/17
48
11
8
34
em thấy có một số vật dụng không cần thiết đâu ạ, thứ không thể thiếu nhất trên xe là xăng, xăng mới quan trọng các cụ ạ, và mấy vật dụng cá nhân của mình mang theo nữa là ok rồi, phải không các bác

Hạng F
29/10/16
11.503
21.762
113
Pháp
Nếu có tính hay dọc phá thì có bộ đồ nghề trên xe, chìa khoá clef, pipe ... vài ống cao su, bougies dự phòng, dây điện, dây đề vài con ốc vis, bộ đèn sơ cua. áo dạ quang, tam giác dạ quang