Tập Lái
30/8/14
45
39
18
40
Em chào các bác
Em hiện có ký hợp đồng mua 1 em Ecosport bản titanium màu bạc. Giao xe trong tháng 10. Giá lấy em nó là 666 triệu(số đẹp) tặng kèm 1 năm bảo dưỡng miễn phí. Do có thêm ít thóc trên trời rơi xuống nên em chuyển sang em Tucson.
Vì vậy nếu có bác nào có nhu cầu láy xe trong tháng 10 thì em sẽ chuyển lại hợp đồng này ạ. Có gì các bác cứ mật thư cho em ạ
Em cảm ơn các bác nhiều

Tập Lái
17/9/14
48
21
8
43
Có đổi màu được không bác? Em thích màu trắng. Đang lăn tăn đổi từ Escape 2009 sang.

• Like
Reactions: dcmoon
Tập Lái
17/9/14
48
21
8
43
Cho em mật thư chi tiết thông tin đi bác. Đổi màu có phải chờ thêm hay không, có +$ thêm hay không? Đại lý nào? Em cũng không gấp lắm, nên xem kèo thơm thì lụm thôi.

• Like
Reactions: dcmoon
Tập Lái
30/8/14
45
39
18
40
Cho em mật thư chi tiết thông tin đi bác. Đổi màu có phải chờ thêm hay không, có +$ thêm hay không? Đại lý nào? Em cũng không gấp lắm, nên xem kèo thơm thì lụm thôi.
em đã mật thư cho bác rùi nhé

Hạng C
30/9/04
755
1.945
93
Các bác sales Ford cho em hỏi thiệt tình. Bộ cái "chiêu nhượng suất mua Ecosport, chịu lỗ cọc..." hiệu quả lắm hả các bác? Để em học hỏi áp dụng vô cái khác. Tks.

Tập Lái
30/8/14
45
39
18
40
Các bác sales Ford cho em hỏi thiệt tình. Bộ cái "chiêu nhượng suất mua Ecosport, chịu lỗ cọc..." hiệu quả lắm hả các bác? Để em học hỏi áp dụng vô cái khác. Tks.
Hi bạn
Mình không biết mọi người thế nào, nhưng mình không phải sale của bất cứ hãng xe nào nhé. Mình cũng chỉ là thành viên thích xe như anh em trong diễn đàn thôi. Nếu có dịp đi off gặp nhau bạn sẽ biết.