Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
29/3/11
74
0
8
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Xin chào các Mod/Admin diễn đàn OS, [/font]

[font="arial,helvetica,sans-serif"]Nick LouisNguyen của em bị khoá và không đăng nhập đc , em không thấy e vi phạm điều gì để bị khoá nick ?[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Mong các Mod/Admin kiểm tra lại xem có sự nhầm lẫn gì kô ạ ! Các bác có thể mở lại nick "LouisNguyen" giùm em không ạh ?[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Cảm ơn & mong được mở lại nick LouisNguyen .[/font]

Last edited by a moderator:
Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
Diễn đàn OS ko phải là dd dành riêng cho AE SG vì vậy việc Bác thường xuyên khơi gợi sự phân biệt vùng miền một cách cực đoan là ko phù hợp .

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.384
113
carpenter nói:
Diễn đàn OS ko phải là dd dành riêng cho AE SG vì vậy việc Bác thường xuyên khơi gợi sự phân biệt vùng miền một cách cực đoan là ko phù hợp .
:D em đảm bảo là ông LouisNguyen này không có ý xấu đâu! Anh em vẫn thường gặp nhau. Chẳng qua lúc này cha nội này hơi nhảm 1 tí thôi mong Mod bỏ qua cho, treo mấy bữa cho chừa thôi! :D
Bọn em quen gọi hắn thế rồi, nay gọi theo cái Nick mới thì nó kỳ quá à!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Ho ho người nồi tiếng bên CNL hả bác . Bên đó vui vui dễ bị khóa nik nhẻy ... em tý bị một lần tởn ko dám viết nữa .

Hạng B1
29/3/11
74
0
8
thanks các bác :D .

Bác Carpenter : cái cm đó của em không phải là khơi gợi sự phân biệt vùng miền một cách cực đoan nhé bác , đó chỉ là chính kiến của em về sự thật xã hội . Nếu có lẽ là cm đó mà em bị khoá nick thì cách hiểu cm của thành viên của người khoá nick em hơi bị kì ạh ;) .

Thôi dù gì em cũng biết đc hạn ''ra'' của em rồi ,chứ mấy hôm nay trong lòng khó chịu, bức rứt kì lạ ,vui vẻ cả làng vậy . Em cảm ơn bá Bravia, Carpenter , Bác Mạnh nhiều :) .

Hạng F
8/8/06
6.446
20.646
113
39
Big Brother nói:

Bác Carpenter : cái cm đó của em không phải là khơi gợi sự phân biệt vùng miền một cách cực đoan nhé bác , đó chỉ là chính kiến của em về sự thật xã hội . Nếu có lẽ là cm đó mà em bị khoá nick thì cách hiểu cm của thành viên của người khoá nick em hơi bị kì ạh ;) .

Thôi dù gì em cũng biết đc hạn ''ra'' của em rồi ,chứ mấy hôm nay trong lòng khó chịu, bức rứt kì lạ ,vui vẻ cả làng vậy . Em cảm ơn bá Bravia, Carpenter , Bác Mạnh nhiều :) .
Vẫn đuợc ân xá trước thời hạn, PM để em làm Cò cho :D

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
@ nguyen :Bác nên cân nhắc khi bày tỏ quan điểm cá nhân nhé...
@xe dap: đây là chỗ nghiêm túc ko phải nơi để xàm .

Hạng B2
22/6/09
432
12
18
42
Big Brother nói:

Ông Carpenter ở ngoài Bắc bác bị band là đúng roài:D

Status
Không mở trả lời sau này.