Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Tản mạn đầu ngày cái thôi, mong các bác đừng chém hay ném đá em nhen! :3dquaytay:

Hem biết các bác sao, chứ mỗi lần lái xe đi công tác xa, hay đi chơi xa với gia đình, vô tình đường vắng, có xe anh em OS chạy trước hay sau, thấy ấm lòng & yên tâm ghê nơi! :3dnhacnon:

Đầu tuần rồi, mình đi Bảo Lộc, từ sau cao tốc LTDG, có 1 bác OS đi con Escape phía sau, anh í bật gạt nước đá đèn chíu chíu, em cũng bật gạt nước sau èo èo, xong hạ kính giơ tay chào.

2 xe cứ thế tuân thủ tốc độ chạy từ đó lên Bảo Lộc. Đỡ cô đơn 1 mình 1 xe...

Rồi thứ 7 4/7/2015, em chở gia đình nhỏ & ba mẹ đi VT chơi, từ sau cao tốc, em gặp 1 anh đi K3 trắng mới cáu cạnh 51F chạy trước, mừng dễ sợ luôn! :3dcuoi:

Em nháy đèn, gạt nước, xong hạ kính giơ tay chào...

Ban đầu anh í hem nhận ra, nhưng sau 1 tí cũng nhận ra nhau hay sao đó, 2 xe lúc song song, lúc nối đuôi nhau, lúc bác ấy chạy sau đá đèn , lúc chạy trước, chỉ chia tay nhau ngay đoạn cổng chào vào TP VT...

Ôi, logo OS thần thánh, kéo anh em cùng niềm đam mê xe cộ gần nhau hơn trên những cung đường !!! :3dchongchong::3dnhacnon::3dhungio2::3dtangtraitim::3dhungio:

Hạng C
8/4/15
544
780
93
Hôm trước tèo đang chở cái mái bai đi chơi gặp 1 bác chạy bim phía sau cứ nhá đèn, mở gạt nước liên tục dù trời nằng. Bực quá tèo hạ kính xuống giơ ngón tay thối lên thế là nó hết nháy đèn với gạt nước nữa.

Lát sau ghé cây xăng đi tè, nó cúp đầu tèo và giơ nắm đấm lên, vậy là sao các bác.

Tập Lái
8/7/15
30
41
18
36
Hôm trước tèo đang chở cái mái bai đi chơi gặp 1 bác chạy bim phía sau cứ nhá đèn, mở gạt nước liên tục dù trời nằng. Bực quá tèo hạ kính xuống giơ ngón tay thối lên thế là nó hết nháy đèn với gạt nước nữa.

Lát sau ghé cây xăng đi tè, nó cúp đầu tèo và giơ nắm đấm lên, vậy là sao các bác.
tèo coi chừng, đừng có đùa với thành phần này

Hạng D
28/9/14
1.195
1.024
113
Nhà Trắng

Ganh tị vì ko đc chở máibai như tèo đoá