Hạng B2
18/12/18
396
235
78
25
Từ ngày 18/1 nhánh cầu vượt Nguyễn Kiệm - Nguyễn Thái Sơn sẽ chính thức lưu thông, giúp giải quyết ùn tắc giao thông cửa ngõ sân bay Tân Sơn Nhất.

Niềm vui ngày đầu lưu thông nhánh cầu vượt Nguyễn Kiệm - Nguyễn Thái Sơn

Đây là nhánh cầu cuối cùng trong tổ hợp cầu vượt nút giao thông Nguyễn Kiệm - Nguyễn Thái Sơn - Phạm Văn Đồng - Hoàng Minh Giám (quận Gò Vấp, TPHCM).

Sau khi thông xe, dự tính hơn 50% lưu lượng xe đi lại trên đường Nguyễn Kiệm từ trung tâm thành phố về Gò Vấp sẽ lưu thông trên cầu, giúp giảm kẹt xe giờ cao điểm.

Cầu vượt cũng cấm những phương tiện có trọng tải trên 10 tấn và xe thô sơ lưu thông trên cầu.
Nhìn có vẻ khang trang, có bác nào hôm nay đi qua đây chưa?

Attachments

Hạng D
11/3/15
1.881
5.090
113
Em mới đi sáng nay, ít người nên chạy đã lắm bác :)

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Em mới đi sáng nay, ít người nên chạy đã lắm bác :)
Ít người là sao ta? Em tưởng tượng là nhiều người đi chứ nhỉ? Nếu ít người sử dụng thì hướng này có giải quyết được lưu lượng xe kẹt ko nhỉ? Bác nào ở khu này thông giúp em cái.

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Nhánh cầu này khánh thành nên băng qua bùng binh nhanh hơn rồi. Đường Đặng Văn Sâm cho lưu thông 2 chiều như lúc chưa làm nhánh cầu này, kẻ vạch liền màu vàng chia 2 chiều và hướng mũi tên đã được vẽ lại. Hôm qua, em đi từ Hoàng Minh Giám đến Nguyễn Kiệm mà nhiều ông đi xe máy và ô tô cứ trừng trừng mắt nhìn em hoặc bóp còi inh ỏi để cho em né (vẫn nghĩ là 1 chiều đi thôi) :D:D., chẳng hiểu mấy người đó có biểt luật không ? :(

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Nhánh cầu này khánh thành nên băng qua bùng binh nhanh hơn rồi. Đường Đặng Văn Sâm cho lưu thông 2 chiều như lúc chưa làm nhánh cầu này, kẻ vạch liền màu vàng chia 2 chiều và hướng mũi tên đã được vẽ lại. Hôm qua, em đi từ Hoàng Minh Giám đến Nguyễn Kiệm mà nhiều ông đi xe máy và ô tô cứ trừng trừng mắt nhìn em hoặc bóp còi inh ỏi để cho em né (vẫn nghĩ là 1 chiều đi thôi) :D:D., chẳng hiểu mấy người đó có biểt luật không ? :(
Kinh thật, lỡ gặp thằng điên nào nó nghĩ nó đúng xong đâm xe bác thì cũng mệt à.

Hạng D
11/3/15
1.881
5.090
113
Ít người là sao ta? Em tưởng tượng là nhiều người đi chứ nhỉ? Nếu ít người sử dụng thì hướng này có giải quyết được lưu lượng xe kẹt ko nhỉ? Bác nào ở khu này thông giúp em cái.
Nhánh này chỉ đông xe buổi chiều thôi. Em đi buổi sáng nên vắng.

Hạng D
17/12/17
1.218
29.595
113
Thông cầu này thì Nguyễn Thái Sơn khỏi đi luôn. Chưa thông mà đã kẹt bà cố rồi. Mấy đại ka ngồi trên tầm nhìn quá xa, nhìn từ bùng binh đến tận cách đó...100 mét!!! Xa hơn nữa thì kệ nó...

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Thông cầu này thì Nguyễn Thái Sơn khỏi đi luôn. Chưa thông mà đã kẹt bà cố rồi. Mấy đại ka ngồi trên tầm nhìn quá xa, nhìn từ bùng binh đến tận cách đó...100 mét!!! Xa hơn nữa thì kệ nó...
Nhánh này để giảm tải cho bồn binh chỗ Phạm Văn Đồng, chứ ko có ý nghĩa để xe băng qua Nguyễn Thái Sơn nhiều.