Tư Vấn Nissan Rogue

Hạng B2
2/12/14
127
181
43
37
Oregon Usa
Bớ các bác. Có bác nào ôm em Rogue này chưa cho em xin nhận xét đánh giá với các bác ơi. EM xin cảm ơn

Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
Em đang tìm hiểu con này mấy tuần nay, thấy đánh giá sơ bộ của em thì kết hơn CRV hay CX5. Bác đọc bài Xtrail đi, Rogue hình như chỉ gọi ở Mỹ thôi.

Hạng B2
2/12/14
127
181
43
37
Oregon Usa
Em đang tìm hiểu con này mấy tuần nay, thấy đánh giá sơ bộ của em thì kết hơn CRV hay CX5. Bác đọc bài Xtrail đi, Rogue hình như chỉ gọi ở Mỹ thôi.
Tai em o My bac a, dang xai may trong cong ty ko go co dau duoc bac thong cam. CX5 em chay qua roi, may thang ban cung chay qua roi tui no noi sau may nam lai cam giac chan, xe ko boc nhu luc dau, con CRV em ghet cuc ky cai dit cua no. Subaru thi ket cuc ky nhung phien ban chuan gia cao qua, nen dang coi em nay, bac rut ra duoc ket luan gi ve em no chua

Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
Tai em o My bac a, dang xai may trong cong ty ko go co dau duoc bac thong cam. CX5 em chay qua roi, may thang ban cung chay qua roi tui no noi sau may nam lai cam giac chan, xe ko boc nhu luc dau, con CRV em ghet cuc ky cai dit cua no. Subaru thi ket cuc ky nhung phien ban chuan gia cao qua, nen dang coi em nay, bac rut ra duoc ket luan gi ve em no chua
Em chưa được chạy thử hay trải nghiệm thực tế nên chưa biết ra sao, chỉ thấy nội thất khá oke, ngoại thất dễ nhìn hơn mấy em khác.

Hạng B2
2/12/14
127
181
43
37
Oregon Usa
Em chưa được chạy thử hay trải nghiệm thực tế nên chưa biết ra sao, chỉ thấy nội thất khá oke, ngoại thất dễ nhìn hơn mấy em khác.
E đã bỏ một ngày đi thực tế từ mazda subaru nissan toyota honda và lexus thì em thấy con nissan này thua nhiều thứ. Ko biết các bản khác ở các nước như thế nào chứ bên mỹ này em xin nói ý kiến riêng như sau.
Rogue 2016
1. Thiết kế hơi bo tròn nhìn ko được mạnh mẽ cứ yếu yếu sao đó, nhất là phần đèn trước thua rav4.
2. Thiết kế chổ để chân trái ko thoải mái. Bệ gác chân trái quá nhỏ và nằm gần thắng tay dc bố trí bên dưới như lexus, kiểu như bác giơ chân trái lên là vướng ngay cái thắng, đồng ý là chân trái ko làm gì khi chạy xe tự động nhưng vd chạy trên cao tốc hay freeway ở mỹ mỏi chân cử động cái chân mà dây giày hay gì mắc vào thì dễ xảy ra lạng tay lái.e size giày bên vn là 43 ko phải quá khổ
3. Hàng ghế sau ko ngã ra thêm được mặc dù khi ngồi chân rất thoải mái, nếu đi xa đau lưng lắm, cái này thua xa rav4.
4. Nếu bác lái thử 1 chiếc trong 1 ngày thì dường như cái nào cũng bốc, chổ em do toy và nis nằm gần nhau nên khi e lái toy rav4 xong đi bộ qua lái nis thì cảm nhận máy ko bốc bằng.
5. Hàng ghế thứ 3 quảng cáo vậy thôi chứ thật ra rất khó ngồi, và đi xa thì y như rằng cực hình.
6. Ý kiến riêng. Khu cần số nó nhô cao lên 1 khúc làm e ngứa mắt lol

cảm nhận của e thì bác nên rời xa em này, chọn các e khác nếu có thể

Chỉnh sửa cuối: