Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Coi như 2017 đi làm công không, được mỗi cái có cái che mưa nắng chở vk con đi cho an toàn. Thùng tôn di động làm đau lòng quá đi

• Like
Reactions: quantukiem76
Tập Lái
29/8/11
44
9
8
Coi như 2017 đi làm công không, được mỗi cái có cái che mưa nắng chở vk con đi cho an toàn. Thùng tôn di động làm đau lòng quá đi
Cụ Oz ơi, cụ nghĩ các hãng khác không lỗ à, xe năm nay hãng nào nào cũng giảm. Đặc biệt cụ nào ôm Kia Morning, Hyundai Getz, họ còn chưa lên tiếng cụ kêu chi. Nói chung là giá xe giảm do thời cuộc, cụ đừng trách 1 mình hãng iem. Hụ hụ.

• Like
Reactions: quantukiem76
Tập Lái
29/8/11
44
9
8
Xe ngon giá tốt. Nhưng cái bản số sàn nhìn cái mâm thép là không ưng rồi
bản số sàn vì xác định chiến lược để AE chạy kinh doanh, giá niêm yết hãng đưa ra cực kỳ yêu thương: 463tr. Vì vậy chọn cắt giảm chi phí ở la-zăng em nghĩ là hợp lý.
Khách hàng mua xe để phục vụ gia đình đi lại thì hầu hết chọn AT rồi.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Cụ Oz ơi, cụ nghĩ các hãng khác không lỗ à, xe năm nay hãng nào nào cũng giảm. Đặc biệt cụ nào ôm Kia Morning, Hyundai Getz, họ còn chưa lên tiếng cụ kêu chi. Nói chung là giá xe giảm do thời cuộc, cụ đừng trách 1 mình hãng iem. Hụ hụ.
Ko em, e ko trách hãng cụ. E có hứng với Nissan nhưng cái hộp số At 4 cấp nó có vẻ ko bằng con City cũ At 5 cấp (năm ngoái City form mới nó đắt hơn 30 củ) nên e cưới e City mà, e đang trách bản thân thơi hihi

Tập Lái
29/8/11
44
9
8
Hic, hóa ra ý cụ Oz là nói đến em Honda City hở. Hai hãng khác nhau nhưng đều Nhật Bản, cụ lựa chọn như thế là ổn rồi.

Tập Lái
29/8/11
44
9
8
Sắp clear stock em Sunny XL 2016 xanh lá rôi. Các cụ các mợ có ai yêu thương em nó thì quyết nhanh ạ.