Thảo Luận NISSAN TEANA SAIGON

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
51
Thân gửi các bạn,
Để tạo điều kiện chó các bạn đang sở hữu và đang tìm hiểu Nissan Teana, không phân biệt nguồn gốc TW hay Japan, xin mạn phép lập topic này để các bạn trao đổi kinh nghiệm và các kiểu làm cho chiếc xe này đẹp và hoàn chỉnh.
Rất mong các bạn nhiệt tình tham gia.

• Like
Reactions: hoangviet.bsgd
Tập Lái
31/3/09
40
0
0
50
Tan Phu, TP.HCM
Thân gửi các bạn,
Để tạo điều kiện chó các bạn đang sở hữu và đang tìm hiểu Nissan Teana, không phân biệt nguồn gốc TW hay Japan, xin mạn phép lập topic này để các bạn trao đổi kinh nghiệm và các kiểu làm cho chiếc xe này đẹp và hoàn chỉnh.

Tạo điều kiện j kì zậy bác???

Hạng B2
16/3/06
199
5
18
Hải Phòng
www.tamda.com.vn
trandinhhoang nói:
Thân gửi các bạn,

Uhm bác Dũng type nhầm thôi mà bác.

Mình cũng đang rất qua tâm tới Teana...mình rất thích chiếc Teana màu trắng.

Hiện showroom đang không cò màu trắng.

Nhìn form xe củ Teana là đã thấy mê rồi.

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
trandinhhoang nói:
Thân gửi các bạn,

tạo điều kiện cho bác ra đi thanh thản chút đó bác

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
51
TRời ơi, có sai một dấu sắc mà sao bị phản đối quá. Sorry các bác nhé. Thôi đành bó tay thôi.

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
bác maibatiendung type nhầm có 1 chữ mà bác trandinhhoang nhảy dựng lên thế cứ như bị gọi trúng tên

Hạng B1
27/10/09
93
0
18
Lúc trước khi đi đặt xe em cũng đã hỏi hết , đâu thấy có chỗ nào có xe 2.0 Japan đâu ?

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
51
Trong topic này xin các bác đóng góp ý kiến về các ưu điểm - nhược điểm, cũng như các cách khắc phục lỗi - nơi sửa và bảo hành xe tốt - các kinh nghiệm về dòng xe này.
Rất mong các bác đã sử dụng xe đóng góp.

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
51
Túm lại: Theo các bác đã sở hữu Teana, sau khi có em này, điều cần là nâng cấp hệ thống âm thanh.