Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Công ty em có con xtrail nhập chắc cũng chục năm rồi, ngồi vào thấy nội thất & máy móc còn rất ngon ... Nếu nói trên thế giới thì hiện ở mẽo con xtrail đang thứ 3 trong phân khúc (sau crv & rav4) còn châu âu đang là top. Cx-5 lúc đầu đẹp.. càng nhìn càng xấu, xe nissan nhìn lúc đầu xấu cực ... sau càng nhìn càng đẹp
Mà công nghẹ trên con xtrail ở VN đâu thua gì cx-5 ? Không muốn nói là hơn...
giờ em đổi gầm cao 1 tỏi thì cũng nhắm em này... trên 2 tỏi thì nhắm explorer

Hạng D
8/5/16
2.226
5.949
113
Nhìn con xtrail này thiết kế xấu không thể tả. Hay mắt em có vấn đề?
Bác cho biết con xe nào đẹp nhất/nhì/ba trong mắt bác, em sẽ thử chẩn đoán mắt bác có vấn đề hay ko nhé! :D

Tập Lái
23/3/17
35
31
18
41
Thật sự là nếu ai đã từng chạy thử CX5 và Xtrail thì chắc cũng có cảm nhận như em là Xtrail ăn đứt nhiều điểm về vận hành (cảm nhận cá nhân em. ^^)
Chờ một ngày mai chờ
Chờ một ngày tương lai chờ
Chờ tới chờ lui chờ xuôi chờ ngược chờ

• Like
Reactions: hino68
Hạng B2
5/10/15
290
593
93
Công ty em có con xtrail nhập chắc cũng chục năm rồi, ngồi vào thấy nội thất & máy móc còn rất ngon ... Nếu nói trên thế giới thì hiện ở mẽo con xtrail đang thứ 3 trong phân khúc (sau crv & rav4) còn châu âu đang là top. Cx-5 lúc đầu đẹp.. càng nhìn càng xấu, xe nissan nhìn lúc đầu xấu cực ... sau càng nhìn càng đẹp
Mà công nghẹ trên con xtrail ở VN đâu thua gì cx-5 ? Không muốn nói là hơn...
giờ em đổi gầm cao 1 tỏi thì cũng nhắm em này... trên 2 tỏi thì nhắm explorer

Hihi, ở Mỹ X-Trail cũng đang top luôn nhé bác. 4 tháng đầu năm 2017 bán hơn 100k chiếc, CRV với RAV4 đều dưới 100k cả.

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Bác cho biết con xe nào đẹp nhất/nhì/ba trong mắt bác, em sẽ thử chẩn đoán mắt bác có vấn đề hay ko nhé! :D
Cái mặt ga lăng với thanh crom hình chữ v nhìn chiếc xe trở nên yếu đi. Phần đuôi thì nhìn gần thấy hơi cục mịch, đèn hậu thiết kế không bắt mắt lắm. Em chỉ thấy cặp mắt là coi được. Nội thất em chưa ngồi thử nên không dám phán. Em gặp chạy ngoài đường khá nhiều nhưng không thể ấn tượng nổi cái cách thiết kế nhà Nissan. Con sunny cũng vậy. Xấu nhất đám.