Hạng B1
13/1/17
65
252
53
Cái mặt ga lăng với thanh crom hình chữ v nhìn chiếc xe trở nên yếu đi. Phần đuôi thì nhìn gần thấy hơi cục mịch, đèn hậu thiết kế không bắt mắt lắm. Em chỉ thấy cặp mắt là coi được. Nội thất em chưa ngồi thử nên không dám phán. Em gặp chạy ngoài đường khá nhiều nhưng không thể ấn tượng nổi cái cách thiết kế nhà Nissan. Con sunny cũng vậy. Xấu nhất đám.
Phần đuôi xe thì đa số các bác có cùng quan điểm là ko được đẹp. Nhưng phần đầu xe là đẹp nhất của nó theo con mắt em, chắc là bác chưa nhìn xe thực tế rồi.

Hạng B1
13/1/17
65
252
53
Bác nhìn xe thực tế, nhìn phần đầu và ngang hông càng nhìn càng đẹp.
đuôi thì đùn là xấu, nhìn hoài vẫn xấu.
He he, em nhìn đít xe các bác thì e thấy xấu, xe em thì em lại thật gần thì thấy ko đến nỗi nào, có khả năng là do cái phần sưởi kính nó viền nhỏ và hình thang ngược nữa nên nhìn cái đuôi xe bé hơn thực tế.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Thế bác cho ae biết ý kiến khi nhìn con Lexus RX350?
Em không hợp mắt được cái thiết kế cái đầu >...< của LExus, giờ nhìn giống giống cả Fortuner lẫn Camry.. nó mất chất sao đó, nhìn khá trung tính nhưng không nổi bật (chỉ nổi bật cái logo)
Như Merc hay BMW nó có 1 thiết kế rất riêng, đi ra đường dù bị vặt sạch logo - chữ :3dquaytay:nhưng em vẫn ngoái nhìn

• Like
Reactions: Bluetooth847
Hạng B2
4/5/16
160
124
58
TPHCM
Em thấy con này vài lần trên đường đi làm về ! đẹp trong mắt em :D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Đúng như mình nói nhỉ :D Giảm tầm 100 triệu là bóp chết con CX-5 liền, xe này nên tính là CUV 5 chỗ thôi trả về đúng giá trị của nó thì doanh số sẽ khác liền :)
Sao sportage không bán ở VN nữa vậy bác. Bản mới đẹp mà. Định giá bằng tucson sẽ có ng mua đấy chứ.
Con Sportage còn rẻ hơn Tucson nhưng ế đó bác à :) Tucson full lăn bánh tầm 1 tỉ lẻ, còn Sportage lúc trước lăn bánh chỉ tầm có 9xx à, sau khi lô hàng 40 chiếc bán hết thì KIA k nhập về nữa, chắc tại vì k muốn khắc nghiệt quá với thằng a Tucson thôi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: NDC2010