Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Kể từ khi ra mắt lần đầu năm 2016 tới nay... méo thấy thay đổi gì ngoài cái ghế lái ko trọng lực với cam 360...nhai đi nhai lại mấy năm trời mà Nissan Việt Nam nó cứ tự sướng xe nó ngon, trong khi CRV, Santafe, peugot, CX5 thay đổi cải tiến từng năm.
Cạn lời

• Like
  • Haha
Reactions: Suxipo and YOLO
Tập Lái
12/7/15
10
19
3
44
Kể từ khi ra mắt lần đầu năm 2016 tới nay... méo thấy thay đổi gì ngoài cái ghế lái ko trọng lực với cam 360...nhai đi nhai lại mấy năm trời mà Nissan Việt Nam nó cứ tự sướng xe nó ngon, trong khi CRV, Santafe, peugot, CX5 thay đổi cải tiến từng năm.
Cạn lời
Nhưng mà nó sướng thật bác ah. Tôi chạy 2,5 năm mà 72000km rồi, đi đường trường bản SV sướng nhất là : hệ thống điều khiển khung gầm, dẫn động 4 bánh, và ghế ko trọng lực.
Xe đi rất đầm chắc, đánh võng cực sướng mà ko hề mỏi lưng.
Vợ tôi chạy con Mec C200 đời 2019 mà riêng ghế ngồi ko khoái bằng, bấm còi cũng ko sướng bằng phang vào quần sịp đâu.
Tuy nhiên nhược điểm là : ồn, âm thanh chưa được, chất liệu da kém.
KL: xe hợp với Nam + Đi đường trường là chính + ko thích phô trương.
Ai mà thực dụng, ko ngại mất giá khi bán lại so với CRV.. thì đảm bảo quất ko hối hận.

Hạng D
29/3/16
1.994
2.641
113
46
Ra ngoài đường ghét nhất mấy thằng nông dân hơi tí bấm còi inh ỏi, cứ không đi được là bấm. Vô đây thấy fan xTrail ghen vô lăng tiện cho việc bấm còi. Cạn lời

• Like
Reactions: Toietmoi and Huboss
Tập Lái
6/1/20
2
2
0
35
Ra ngoài đường ghét nhất mấy thằng nông dân hơi tí bấm còi inh ỏi, cứ không đi được là bấm. Vô đây thấy fan xTrail ghen vô lăng tiện cho việc bấm còi. Cạn lời

Liên quan gì nhâu vậy bác?