Hạng B2
8/9/16
419
338
63
46
mới soi qua cục máy X-trail có 1 bộ phận gắn vào thân máy Made in china, làm mất hứng luôn

Dẫu biết rằng các hảng liên doanh đặt rất nhiều nhà máy ở china. Hitachi có ở china ko ta ?

Tập Lái
30/3/12
27
13
8
mới soi qua cục máy X-trail có 1 bộ phận gắn vào thân máy Made in china, làm mất hứng luôn

Dẫu biết rằng các hảng liên doanh đặt rất nhiều nhà máy ở china. Hitachi có ở china ko ta ?
Bộ phận nào vậy bác ơi ????

Hạng B2
8/9/16
419
338
63
46
Bộ phận nào vậy bác ơi ????
mở nắp capo ra, nhìn thẳng từ trên xuống bên phải, khoảng trống giữa quạt két nước và lốc máy, sẽ thấy giống như lốc đề hiệu Hitachi

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113

Nếu thực sự có phụ tùng Made IIn China, thì:

Pro Nissan: chất lượng NISSAN lo gì?
Pro các cty khác: thấy chưa!

Người mua: vàng thau lẫn lộn rồi chăng?

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
nó là phân khúc B thì so với B , C thì so với C . nó vẫn đáng tin cậy so với mấy anh xe hàn ( trừ huyndai )
Bác qua box xe Hàn mà nói Cerato thua con Sunny thì gách đá bác nhận đủ để xây mấy mươi căn ... chung cư đó bác ơi. Hehe. Em nói là so cái giá đó bác. Cerato giá 650 mà Sunny cũng giá đó thì ai mua?

Hạng C
22/9/12
648
246
43
tp hcm
Bác qua box xe Hàn mà nói Cerato thua con Sunny thì gách đá bác nhận đủ để xây mấy mươi căn ... chung cư đó bác ơi. Hehe. Em nói là so cái giá đó bác. Cerato giá 650 mà Sunny cũng giá đó thì ai mua?
Sunny mẫu mới về thì Cerato cũng k là j , mẫu mới bên mã lai đã có rồi , k ai so sánh mẫu sunny hiện tại với cerato làm j ! k cần gạch đá làm gì vì mình đã và đang ở 1 chung cư cao cấp ! có dịp bác ghé qua bên sài gòn pearl