Tập Lái
10/12/15
4
0
1
35
Với hầu hết mọi người, đàn piano chỉ đơn thuần là một nhạc cụ trong dàn nhạc giao hưởng nhưng đối với những người đam mê âm nhạc thực sự, piano là cả một thế giới âm nhạc. Với những người đam mê âm nhạc thực sự thì đây sẽ là món quà tuyệt vời với họ.
Nên mua piano làm quà Noel tại showroom bán đàn piano nào?
Noel sắp tới rồi mà bạn chưa tìm được một món quà cho người thân. Nếu người thân của bạn có đam mê âm nhạc thì bạn hãy xem xét tới một chiếc đàn piano. Một món quà đầy ý nghĩa về tinh thần và có giá trị cao. Điều đó sẽ được người thân của bạn đánh giá cao về bạn. Piano Phúc Hậu hiện nay đang bán đàn piano để làm quà đấy! Bạn đã biết chưa? Đó là một món quà tuyệt vời.​
Có thể nói rằng, đàn piano là món quà tinh tế hợp thời trang được người tiêu dùng cũng như người yêu âm nhạc đánh giá rất cao về giá trị nghệ thuật và được xem như món ăn tinh thần không thể thiếu trong gia đình. Với thiết kế tinh tế phù hợp với rất nhiều gian có nội thất có nhiều đồ gỗ, căn phòng nội thất châu âu, phòng đọc sách, phòng làm việc, làm cho căn phòng thêm ấm cúng, sang trọng.
Phúc Hậu bán đàn piano giải trí đắc lực
Đối những người đam mê âm nhạc nghệ thuật piano thì kiểu dáng của đàn không hẳn là thứ họ quan tâm nhất, chính âm thanh ngọt ngào và tính năng ưu việt của đàn đã thu hút họ. Được chế tạo từ đôi tay của những thợ thủ công lành nghề với chất liệu gỗ tự nhiên giúp cho cây đàn có tuổi thọ lên tới hàng trăm năm. Nhờ thiết kế toàn diện theo tiêu chuẩn quốc tế mà đàn đem lại hiệu suất âm thanh vượt trội và độ bền vô cùng ấn tượng.
Mặt khác, những người mới học chơi piano thì cực kỳ mong muốn sở hữu một cây đàn để có thể thỏa mãn nhiềm đam mê của mình. Nhờ đó, có thể tự mình rèn luyện nếu như có một cây đàn riêng trong phòng.
Thấu hiểu những điều đó, nhân dịp chào mừng lễ giáng sinh, Piano Phúc Hậu khuyến mại cho tất cả các đàn và giảm giá bán piano lên tới 15 triệu đồng và chỉ với thấp nhất là 18 triệu đồng là người chơi piano đã có thể sở hữu một cây piano cơ có thời gian bảo hành lên tới 10 năm . Vì thế, các bạn có thể dựa vào danh sách bán đàn piano của Phúc Hậu để chọn cho mình một sản phẩm có mức giá phù hợp để làm quà tặng cho người thân và bạn bè trong gia đình nhé.
Ngoài ra khi mua đàn, các bạn còn được tặng những phần phụ kiện kèm theo rất điệu đà như: khăn phủ bàn phím, khăn phủ đàn có nhiều màu sắc khác nhau và ghế xịn kèm theo đàn.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/12/15
4
0
1
35
em cũng đang muốn mua một cái mà chưa có tiền
Đang trong đợt giảm giá đấy bạn!
Nếu không bạn thử tìm hiểu đàn piano điện tử, giá rẻ hơn rất nhiều lại có chức năng thu âm và xài được headphone đấy