Hạng C
25/7/11
840
50.166
93
Mình dùng Philips airfryer từ hồi mới ra model nhỏ xíu đầu tiên, lúc đó giá mắc như quỷ, có đâu rẻ bèo như giờ. Mà ko thấy bán cái lưới với cái nồi thay thế (vì tróc chống dính), phần động cơ vẫn tốt mà phải quăng để rước con Philips khác về (phí ghê), dĩ nhiên chọn con to hơn, công nghệ mới hơn. Anh nói có thể mua thay phụ kiện trên amz hả, tất cả các model air fryer của Philips?
Model của mình có đó anh, con mắc nhất của Philips

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Nhà em có 1 cái, làm khoai tây chiên ko cần dầu ăn, làm gà ráng cũng ko cần dầu, dùng nó rán nó. Nghe nói vậy.

Hạng B2
27/3/13
168
5.747
93
Những ng đàn ông CNL không bao giờ làm bếp nhưng rất thích mua đồ bếp :D.

Hồi xưa có lần mình xúi mọi người toàn mua đồ dzỏm rồi khi có hỏng thì thay cái mới. Hôm bữa sau khi cái lò airfryer thứ 2 bị tróc sơn sẵn tiền xênh xang mình quất luôn con Philips mắc nhất.

Và từ đấy mình đổi thái độ :D. Giờ hỏi recommend là mình recommend con mắc tiền nhất nghen.

Nhưng anh nào đếch biết nấu và keo bẩn thì cứ mua con dzỏm cho vợ rồi từ từ upgrade lên cho vợ vui. Không thì lại như anh trên kia xài 3 lần rồi quăng vào hốc bà tó :D

Airfryer, Instant Pot giờ là vật bất ly thân nhà mềnh :D nghen. Cái con mịa gì cũng xài :D Mà 2 em nó bổ sung cả cho nhau :D
Review cho em cái Instant pot đi anh trai. À còn nồi ủ, em thấy cũng đáng để mua

Hạng B2
6/7/09
143
577
93
45
Mình nghe anh @lqkhoi xúi dại đợt đó làm con dỏm. May mà nó tróc liền nên dí thằng Tiki giả lại.
Giờ đang êm ấm với em này.
View attachment 1812206

Con này quá ngon. 2 tuần trước e cũng lăn tăn, cuối cùng lấy con HD9240, đời cũ hơn chút nhưng nấu được 1.2kg, nhiều hơn con này được 0.8kg.

Hạng D
7/11/13
1.099
8.091
113
Vk e một tối kia lôi xềnh xệch e đi siêu thị để khuân về cái nồi chiên không dầu, về làm được vài lần rồi để đó cho chiếm chỗ chơi...
Hóng thanh lý