Hạng B1
27/6/15
51
51
18
43
Nơi đậu xe gần bệnh viện Chợ Rẫy

Chào các bác
Sáng mai em đưa người nhà đi khám bệnh ở bệnh viện Chợ Rẫy. Em chưa đến viện này bao giờ nên mù mờ quá. Các bác cho em hỏi là trong bệnh viện có chổ gửi xe không. Xe có được chạy thẳng vào không, người nhà em không đi bộ được, phải có người dìu

Trường hợp ko cho đậu xe thì gần bệnh viện có bãi đậu thu phí nào ko các bác chỉ dúp em, cho em tên đường địa chỉ chổ đậu xe thì càng tốt ạ.

Cảm ơn các bác nhiều.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
5/7/16
61
36
18
39
Vào Coop mart hoặc chung cư hùng vương (Đường tản đà) sau lưng văn phòng vinasun có đó bác.
Bệnh viện họ ko cho gửi oto hả bác?muốn đưa đón người thân ốm thì có dc chạy vào trong ko ạ?

Hạng D
25/12/12
1.476
13.409
133
Tp.HCM
View attachment 2138872

Chào các bác
Sáng mai em đưa người nhà đi khám bệnh ở bệnh viện Chợ Rẫy. Em chưa đến viện này bao giờ nên mù mờ quá. Các bác cho em hỏi là trong bệnh viện có chổ gửi xe không. Xe có được chạy thẳng vào không, người nhà em không đi bộ được, phải có người dìu

Trường hợp ko cho đậu xe thì gần bệnh viện có bãi đậu thu phí nào ko các bác chỉ dúp em, cho em tên đường địa chỉ chổ đậu xe thì càng tốt ạ.

Cảm ơn các bác nhiều.
A qua thuận kiều plaza,mặt sau,gửi tính theo ngày,đi bộ qua bv chợ rẫy tầm 10p

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41
A qua thuận kiều plaza,mặt sau,gửi tính theo ngày,đi bộ qua bv chợ rẫy tầm 10p
Thuận Kiều Plaza nằm ở khúc dưới này,bác chủ việc gấp đi chắc cũng phê,còn chổ gửi thì quá ok rồi,mình và gia đình hay ăn Dimsum nên hay gửi ở bãi (rộng rãi và sạch).

• Like
Reactions: manhcuonghotel
Tập Lái
16/1/20
2
0
1
39
Bác qua Đường Lý Thường Kiệt phía đối diện bệnh viện Y dược cơ sở 2. Đậu xe trên đường Tăng Bạt Hổ thu phí 30k-50k cho 1 buổi. Đi bộ lại Chợ Rẫy khoảng 200m.
Còn chở người nhà thì vào thẳng khu cấp cứu hoặc sảnh khám bệnh rồi quay xe ra luôn bác.

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
cái bệnh viện nổi tiếng nhất nhì vn mà kg có dc chỗ đậu xe,tiếc nhỉ. sg e ngại nhất vụ gửi xe khổ lun ý, vì mình dân quê xuống kg rành như người sg

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
6/3/12
136
168
43
cái bệnh viện nổi tiếng nhất nhì vn mà kg có dc chỗ đậu xe,tiếc nhỉ. sg e ngại nhất vụ gửi xe khổ lun ý, vì mình dân quê xuống kg rành như người sg
bác thông cảm, đây là tuyến cuối, là bot gác cổng thiên đường nên diện tích kê giường còn không có nói chi đến đậu xe. theo em thì bác có thể gửi ở parkson hùng vương (tính theo giờ) em hay gửi ở đó.

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Gần nhất là Thuận Kiều Plaza, kế nữa là COOP hay TTTM Hùng Vương, hoặc ra tận đối diện Phú Thọ trên đường LTK có mấy chổi giữ xe.