Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Nhằm đáp ứng nhu cầu ngày một đa dạng của các thành viên MAFC đầy nhiệt huyết và máu lửa, đồng thời tạo điều kiện cho các thành viên xích lại gần nhau hơn..:D
Nay Ban Bô Lão của MAFC quyết định lập thớt này để cho các thành viên có nhu cầu ngẫu hứng, bỗng dưng muốn off, phượt, đổi gió, tá lả..v.v...được mạnh dạn đưa nhu cầu của mình lên đây. Nếu các thành viên khác có cùng ý tưởng, sắp xếp được thời gian phù hợp thì ráp lại với nhau tạo thành một chuyến đi đông vui, tiết kiệm, hỗ trợ khi gặp sự cố, chia sẻ và phổ biến thêm các điểm ăn chơi độc đáo cho nhau..

Vì nhu cầu là ngẫu hứng, nên các chương trình này không cần thiết phải có sự đồng ý hay thông qua của các " quan chức" MAFC như : HT/HP...( Để thời gian cho các quan chức lo những việc nhớn hơn như :Tài trợ, thi đấu v.v...hehe..:D:D)

Để cho mỗi chuyến đi luôn thành công, thỏa mãn. Ban Bô Lão quyết định bổ nhiệm bác <span style=""color: #0000ff;"">NguyenGiao làm Hội phó danh dự</span>, có nhiệm vụ : Tư vấn, hậu cần và tham gia các dịp off tự do. ( Vụ này ko cần gắn lon hén..
)
Hy vọng, với sự nhiệt tình, năng nổ, biết nhiều chốn ăn chơi," giỏi thiên văn am tường địa lý" cùng với tinh thần xả thân vì nghĩa...off:D:D bác NguyenGiao sẽ chung tay cùng HT/HP khuấy động phong trào ngày càng hoành tá tràng hơn..:D.
Đề nghị các bác nhiệt tình ủng hộ vote cho bác Giao để bác í vững tin hoàn thành mọi trọng trách nhé...

Kính bác Giao một ly...redbull

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn
yeah...tinh thần ăn chơi của các Bô Lão MÀCF thật sôi động wa nhe,..khi nào có manh động thì nhớ gọi cho e nhé bác Sỷ,.. e cũng nhất trí 1 vé cho bác Nguyengiao

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
OK theo bác chủ thớt. e cũng đồng ý.
các bác khác cho ý kiến tiếp nhé

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Vụ gì nữa đây ta??? Em offline từ sáng giờ không hay biết gì cả, hèn chi trưa nay tại quán "cam sành" các cụ cứ úp úp mở mở là sao nhỉ?
, Sao hội MAFC nhiều quan chức vậy? Ngoài HT, HP, rồi HP "lâm thời", bi giờ lại bầu em làm HP danh "dự nữa":D:D:D.
Thôi các cụ cứ " U NHƯ KỶ " hén, HP lâm thời là đủ rùi...nặn thêm nữa làm chi. Chuẩn bị tinh thần mà theo con Kia MN mới "độ", và test mới 40% ga (lên 110km/h
) của em hén. Có lẽ em sẽ test Bến Tre vào CN này nhe

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
nguyengiao nói:
Vụ gì nữa đây ta??? Em offline từ sáng giờ không hay biết gì cả, hèn chi trưa nay tại quán "cam sành" các cụ cứ úp úp mở mở là sao nhỉ?
, Sao hội MAFC nhiều quan chức vậy? Ngoài HT, HP, rồi HP "lâm thời", bi giờ lại bầu em làm HP danh "dự nữa":D:D:D.
Thôi các cụ cứ " U NHƯ KỶ " hén, HP lâm thời là đủ rùi...nặn thêm nữa làm chi. Chuẩn bị tinh thần mà theo con Kia MN mới "độ", và test mới 40% ga (lên 110km/h
) của em hén. Có lẽ em sẽ test Bến Tre vào CN này nhe
Oh yeah...! Hội phó danh dự đã nổ phát pháo hiệu đầu tiên, khai trương thớt ăn chơi, ọp ẹp...

Ai đi off cháo cua và test xe KM tại B.tre xin mời nhào vô nè...

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
a ha, mai e đi rửa xe cái đã

Cho giờ giấc có máu chút coi

Hạng D
27/4/10
2.388
1
38
49
Vote cho bác Giao. Tiếc là em đang ở Đà Nẳng không đu theo được. Ngoài này Mazda nhiều lắm các bác ơi nhất là Mazda 3.