Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Đoạn video được đăng trên mạng ghi lại pha tham gia giao thông khiến nhiều người thót tim xảy ra tại một tuyến đường ở Đồng Nai.
Theo đó, người đàn ông điều khiển ô tô ra giữa ngã tư bất ngờ bị người phụ nữ lái xe máy mặc đồ kín mít như Ninja đang chở đằng sau một người khác phóng vụt qua ngay trước mặt.

Ra đường thấy mấy mợ đi mà trùm quấn quanh người, nói thật sợ lắm các bác ạ. Nhất là sang đường thế này mà gặp phải ''500 anh em'' xe tải thì sao... :3dcuoi: Fail.

Hạng C
18/2/13
569
320
63
Bữa 2 vc em đi xe máy gặp 1 bà kia lái oto, đầu đội nón rộng vành, mặt đeo khẩu trang loại to tổ chảng, tay đeo găng tay chống nắng. 2 vc chưa kịp bình luận gì thì thấy bật xinhan phải, em chạy chậm gần như đứng lại để nhường bả rẽ. Thế nhưng bả lại quẹo trái, 2 vc đứng hình luôn, em thì há mồm đơ luôn vài giây. Nghĩ lại vẫn còn thấy buồn cười.

Tập Lái
28/12/15
49
22
8
40
Nhiều khi lái xe cũng phải nói đến yếu tố "hên xui"
Nhiều khi mình cẩn thận đến mức nào mà gặp các ninja như thế cũng vả mồ hôi! :)

Thân,

• Like
Reactions: North2000
Hạng C
23/12/13
514
527
93
Bữa 2 vc em đi xe máy gặp 1 bà kia lái oto, đầu đội nón rộng vành, mặt đeo khẩu trang loại to tổ chảng, tay đeo găng tay chống nắng. 2 vc chưa kịp bình luận gì thì thấy bật xinhan phải, em chạy chậm gần như đứng lại để nhường bả rẽ. Thế nhưng bả lại quẹo trái, 2 vc đứng hình luôn, em thì há mồm đơ luôn vài giây. Nghĩ lại vẫn còn thấy buồn cười.
Ninja sử dụng được nhiều loại vũ khí, ám khí khác nhau mà bác. Trong trường hợp của bác là Ninja sử dụng vũ khí hạng nặng và kèm thêm chiến thuật "Dương đông, kích Tây" nữa. Sợ thật...

Hạng B2
20/9/16
302
240
43
41
Cái vụ này là ninja lái ô tô :D. Em nghĩ đội nón rộng vành như vậy thì rất khó quan sát khi rẽ trái, phải hay lùi xe. Cái vụ xi nhan phải rồi rẽ trái thì theo lí giải của 1 đối tượng cũng có hành động như vậy là xi nhan phải để chỉ cho người khác đi bên phải :D chứ ko phải ẻm rẻ phải (không biết tư duy vậy mà cũng có bằng 2b, 4b được nhỉ)