Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Chỉ mong các chị em lái xe có tâm và có trình một chút !!! Hổm rày em bị sao gì chiếu mạng mà gặp các chị em lái xe cà khịa quá trời...hôm qua mém húc đuôi một chị lái Elantra trắng vì đang chạy tự nhiên thắng cái ét dừng giữa đường để....nghe điện thoại May mà lúc đó không có anh cont nào phía sau chứ không là tháng này húp cháo rồi....!!!!
Húp cháo còn nhẹ sợ là ngắm gà khỏa thân trong dĩa đó chứ!

Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
mình đoán các anh chắc trên 40 nhỉ

giờ giới trẻ xăm nhiều, có vấn đề gì đâu
Già trẻ không quyết định cách nhìn nhận bác ạ, nó nằm ở v/h và nhận thức. Thông thường nếu gặp những người có hình săm mình luôn giữ khoảng cách nhất định.

• Like
Reactions: Hieneken2010
Tập Lái
26/6/12
41
27
18
35
Đồng Nai
Quan trọng là từ "cho phép" ấy, nhiều người muốn nhưng hoàn cảnh cho phép không mới là vấn đề, đó cũng là cái động lực, bạn nữ chia sẻ về lợi ích của ô tô thì chuẩn rồi, hoàn cảnh của bạn có lẽ cũng khá.
Đánh giá cá nhân thì hình săm nhìn không ấn tượng và nhiều quá (mới riêng 2 cánh tay còn chỗ khác chưa biết), săm bình thường thì không vấn đề nhưng săm kiểu này thực sự sẽ gây chút ái ngại cho số đông khi tiếp xúc (có thể bạn nữ biết rõ nhưng vẫn chấp nhận săm vì lý do bản thân). Người săm không vấn đề gì nhưng vấn đề của người săm mình có suy nghĩ khác lạ (tích cực hoặc tiêu cực) & lối sống không hợp với số đông thường nhiều hơn hẳn người bình thường, có lẽ đó là từ cái cá tính của họ.

Hạng B2
29/4/15
137
142
43
Quận 9, TP.HCM
Già trẻ không quyết định cách nhìn nhận bác ạ, nó nằm ở v/h và nhận thức. Thông thường nếu gặp những người có hình săm mình luôn giữ khoảng cách nhất định.
thế thì văn hóa và nhận thức của bác nó lại ở một tầm khác so với bọn em rồi :))

• Like
Reactions: M6_171.17
Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
thế thì văn hóa và nhận thức của bác nó lại ở một tầm khác so với bọn em rồi :))
Sorry bác, có lẽ do mình bị ảnh hưởng bởi lối tư duy cổ xưa á.

Tập Lái
11/2/20
29
29
0
39
Sorry bác, có lẽ do mình bị ảnh hưởng bởi lối tư duy cổ xưa á.
Mỗi người một tính bác ah không liên quan đến văn hóa và nhận thức đâu. Như cái tính em từ nhỏ chỉ biết học, học nữa, học máu gia đình gia giáo cái kiểu mình hiền lành quá nên nhìn thấy mấy cô cá tính khác hẳn mình thì luôn bị mê mẩn. Đó là do tính cách thích hay ko thích thôi. Nụ cười của bạn ấy còn làm cho em mất ngủ mấy ngày nay đó, tuy nhiên em có gia đình rồi nhé :))).