dnp
Hạng B2
5/12/03
128
1
0
Mấy hôm nay khi đỗ xe tôi đều thấy có 1 vũng nước nhỏ dưới ống xả. Chấm tay vào ngửi thì không thấy mùi xăng. Đó là hiện tượng gì vậy bác sĩ ui?

dnp
Hạng B2
5/12/03
128
1
0
RE: Nước nhỏ giọt từ ống xả bác sĩ ơi!!!

Trích đoạn: Der Fahrer
Xin được " Nói Leo " :
Xe của Bác quá ngon !!!
Bác Đè ơi! Không hiểu(?)

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

h`eh`eh`eh! Chắc là tại xe của bác Dnp bấn quá cho nên phun hết cả ra ống xả đấy!!! Jokin!!!! Đùa tí bác ơi!!!! Mùa đông thì xe nào cũng thế hết, trời lạnh mà, xe của em nổ máy buổi sáng là nước chảy tong tỏng ở ống xả ấy!!!!!!!!! Mây khói mù mịt luôn.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

bác Đè cho cái giải thích nếu không muốn bị cho là đang làm ở "trung tâm công nghệ hóa màu" nhé

Mai
Hạng B2
24/7/04
196
13
18
Hanoi

Nước ra ở bô chứng tỏ máy xe của bác ngon lành đấy (nhưng em không hiểu tại sao - có lẽ phải nhờ đến bác sĩ). Đây cũng là một trong những điểm mà các bác thợ dùng để hệ thống hòa khí và tầm đánh điện.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Bác có dùng máy lạnh không? Nếu có theo tôi đó là nước của máy lạnh đấy, không vấn đề gì đâu. Có phải không bác sĩ? :D. Nếu sai thì sory nhé :D

nước máy lạnh theo iem bít thì chảy ở phía đầu xe cơ mà bác....cái nước này chảy từ ống xả nên theo iem giải thích của bác Đè là hợp lý nhất....chỉ phải cái là nếu bác giải thich vụ nước đó được sinh ra như thế nào thì anh em sẽ dễ hiểu hơn...:D