Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
29/5/08
3
2
3
Dear các Oser,
Gia đình em đang định mua 1 căn hộ trên đường Nguyễn Duy Trinh, nhưng thấy khi đi sang Q1 phải đi qua nút giao Nguyễn THị Định & Cao tốc Long Thành. Các bác ở khu vực đó cho e hỏi là nút giao này có hay bị kẹt xe không ah? thỉnh thoảng e có đi cao tốc thấy nút giao này rất đông xe và thời gian chờ đèn đỏ rất lâu mặc dù không phải giờ cao điểm.
Em xin cám ơn các bác.

Tập Lái
3/3/13
12
111
28
bác đi xe máy thì không sao, đi oto thì kẹt hơn

Ngoài ra từ Nguyễn Duy Trinh về quận 1 thì không phải qua nút giao cao tốc (qua cầu Giồng Ông tố trên Nguyễn Thị Định thì bác rẽ trái nhé

• Like
Reactions: QhDuong
Tập Lái
29/5/08
3
2
3
Rẽ trái như thế nào vậy bác?Chẳng lẽ đi vòng vào KDC Sông Giồng để ra ĐỒng văn Cống?

bác đi xe máy thì không sao, đi oto thì kẹt hơn

Ngoài ra từ Nguyễn Duy Trinh về quận 1 thì không phải qua nút giao cao tốc (qua cầu Giồng Ông tố trên Nguyễn Thị Định thì bác rẽ trái nhé

• Like
Reactions: banhduc6
Tập Lái
3/3/13
12
111
28
Rẽ trái như thế nào vậy bác?Chẳng lẽ đi vòng vào KDC Sông Giồng để ra ĐỒng văn Cống?
đúng rồi, google map không vẽ mấy đường đó nên không biết hướng dẫn bác sao, đường đó chả mấy ai đi cả nên vắng.

• Like
Tập Lái
24/8/15
3
62
13
TPHCM
à, như hình này nhé
Ồ, thanks cái bản đồ của bác, mới biết được có cái massage sông giồng, Quận 2 hiếm mấy cái zụ này lắm, tìm đỏ mắt chẳng thấy đâu, đành lâu lâu ghé ngang qua 39 TN ngắm đỡ, mà giá gì mà mắc quá trời, qua ngồi ăn xíu với đối tác tốn hết 3 tháng sữa cho con ! hix

Hạng C
25/7/11
840
49.981
93
Còn thêm vài đường nữa tuỳ vào bác ở căn hộ nào bên NDT: Hommyland, Parcspring hay Thủ Thiêm Xanh. Nhưng target đều là chạy ra Đồng Văn Cống và từ đó quẹo ra Mai Chí Thọ và chui xuống hầm.

Nhưng nếu bác muốn vòng ngược lại cầu Sài Gòn bằng 2b thì cũng có đường nữa. Là đi đến ngã 3 chỗ Đồng Văn Cống với Mai Chí Thọ sau đó bác băng qua MCT leo lên lề và quẹo trái vô cái đường nhỏ nằm đối diện, bác sẽ ra được Lương Định Của ( bác thấy người ta phóng ngược chiều trên lề đầy nhóc thì chạy theo họ). Tất cả mục đích là tránh cái vụ phải chạy vòng vòng ở chỗ giao lộ đầu cao tốc và phía trên chỗ cầu vượt Cát Lái bây giờ nó cấm xe 2b leo lên cầu vượt

• Like
Tập Lái
29/5/08
3
2
3
Cám ơn các bác đã tư vấn. Vậy nếu e muốn đi sang khu An Phú - Anh Khánh bằng oto thì vẫn phải đi qua giao lộ NTĐ- Cao tốc?

Tập Lái
29/5/08
3
2
3
e định mua căn hộ Homyland 1. E thì làm việc ở Lê Duẩn, Q1 còn gấu thì làm ở trong khu An phú - An khánh. Cả e và Gấu đều đi oto

Bác ở khúc nào NDT em tư vấn dễ hơn

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.