Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Nếu có bảo hiểm thì để bảo hiểm lo, còn không thì nhờ C.A điều tra nguyên nhân gây cháy ,ví dụ như trước khi đi có đổ xăng gì không ? Đổ ở cây xăng nào .

Còn đối với chủ xe thì cứ nói thật, tao đi nó cháy thì mày đi nó cũng cháy thôi rồi rủ ra quán nhậu chén chú chén anh quên đi nỗi sầu chứ biết sao giờ .

Hạng B1
4/6/17
96
81
18
38
Vừa xem trên tin tức. Xe có logo OS đàng hoàng. Xui cho bác chủ lẫn người mượn.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
12/10/16
7.496
6.352
113
Mơi muonj buoi sáng mói dau, can diều tra nguyên nhân. Eo bít xử lý sao lun, bỏi zậy la ko bao gio cho mượn xe duoư moi hinh thiưc

Hạng B2
22/4/16
144
146
43
Q9, HCM
Nếu có bảo hiểm thì để bảo hiểm lo, còn không thì nhờ C.A điều tra nguyên nhân gây cháy ,ví dụ như trước khi đi có đổ xăng gì không ? Đổ ở cây xăng nào .

Còn đối với chủ xe thì cứ nói thật, tao đi nó cháy thì mày đi nó cũng cháy thôi rồi rủ ra quán nhậu chén chú chén anh quên đi nỗi sầu chứ biết sao giờ .
Có Bảo hiểm thì OK, còn ko có thì phải đền tiền thôi bác .Còn việc bác chủ xe lấy nhiêu lại là chuyện khác. Bạn sẵn sàng cho mượn xe, mình chơi thì phải chịu thôi biết trách ai. Tiền bạc dễ ra giá, còn mqh thì khó lắm.

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Nói thật chứ em là người mượn xe thì lở có xảy ra việc này thì phải ráng đền chứ sao giờ. Có BH và gặp bạn tốt thì đở. Còn không thì do số xui phải chịu thôi. Mượn mà còn không biết điều thì sau này chơi được với ai nửa.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Số anh này mạt rệp, mượn xe đi mà xảy ra cháy nổ này thì đúng là chuyện 1001 đêm. Nhọ thật bây giờ không biết xử lý ra sao, em nói thật thà mất lòng chứ không cho mượn xe, cho dù người đó thân thiết cở nào trừ anh em trong GĐ mượn nhưng cũng xem xét lại. Thà bị chửi ngay lúc đó còn hơn lãnh hậu quả khó xử.
P/S: Em thấy 60’ quay có cái logo OS ngay kính hậu xe. Không biết của Bác nào.