Hạng B2
8/6/14
157
102
43
33
lần đầu tiên cho em được gửi lời chúc sức khỏe đến các bác os :D (hơi sến). Lúc trước e rất có thành kiến với Bim mặc dù nó đẳng cấp. e chỉ thích Mer thôi nhưng đến đầu tháng 01 e đã thay đổi hoàn toàn thành kiến với e nó. cái cách e thay đổi thành kiến nó như này: e lang thang trên mạng thì tìm đc 1 con 525i bản Nhật full option như: 2 gế chỉnh điện nhớ ghế, màn hình 9ich, cảm biến ánh sáng, cảm biến de,sấy ghế, mát gế, .... cùng vô số option tương đương con Mer e250 2010 của e. con này đời hơi cao thuộc dòng E60 nhưng thật tình lúc lấy xe e nó chạy êm còn hơn cả con Mer của e lạ kì là khung gầm chắc chắn, chạy rất êm thật không thể tin duoc 1 em đời cao mà chạy êm ru máy móc hầu như k nghe 1 tiếng gì, khả năng tăng tốc vượt xe vượt ngoài mong đợi của e. e lấy xe từ Hà Nội chạy thẳng vào đà lạt (quê nhà) ôi thay đổi thành kiến từ đây và hết lễ e quyết tâm làm 1 con Bim 528i hoặc có thể lên luôn 750. hình mới đầu chư làm là nhứ hình 3 hình cuối Sau khi làm ở An Lập Phú (quận 8) e làm những vấn đề như sau :D 2 vè trước kiểu hốc gió (cái zin còn nguyên) 2 hốc gió sau 2 hốc gió trước. sơn mâm tút tát lại các vết sước sát à đánh bóng. dọn nội thất+ thay zon kính + thay logo M sport lên thêm bô, cooding + Aux+............... Lỗ mũi trâu đen luôn, lưới dưới lỗ mũi làm thêm mới rất tuyệt và gần như e đc bác Thiện free và dọn rửa thay 1 số đồ thì giờ e nó còn ngon hơn trước rất nhiều Và tất nhiên tất cả đồ zin zín zìn zịn còn nguyên. híc vấn đề là xiền vì bả cả của e chỉ cho sử dụng 40tr để tút lại đi thôi ( chả là năm vừa rồi e làm 2 con nên giờ mua xe cũ bả nói chỉ sử dụng ít xiến thôi, may mà có bác Thiện). e rất cám ơn bác Thiện (chủ gara An Lập Phú quận 8) đã nhiệt tình tút tát và lên đồ trong 14 ngày qua. rất cám ơn cám ơn bác hehe. thôi dài dòng e khoe luôn từ a đến z lúc chưa làm và đã xong mong các bác ủng hộ cám ơn đã xem tin ạ.
oài e khoe con bim 525 được làm ngon lành :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
8/6/14
157
102
43
33
option sau khi làm cũng còn rất mới đặc biệt e thích cái máy lạnh cực tốt.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
8/6/14
157
102
43
33
long lanh quá bác chủ ơi.
vâng ạ! cái này phải đặc biệt cám ơn Lão Thiện An Lập Phú chi phí cực rẻ luôn thật bất ngờ Mer miếc gì e làm bên này hết

Hạng B2
8/6/14
157
102
43
33
Quá đẹp bác chủ ơi, lên mâm đen nhìn gấu hơn rất nhiều.
Vậng ạ! Cám ơn bác nội thất trong với full ốp gỗ và căng da ghế còn rất đẹp cái này e chưa mở đèn nhìn buổi tối thì thôi rồi

Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
Vậng ạ! Cám ơn bác nội thất trong với full ốp gỗ và căng da ghế còn rất đẹp cái này e chưa mở đèn nhìn buổi tối thì thôi rồi
Up lên đi bác, nghe bác giới thiệu mà em thấy phấn khích quá

• Like
Reactions: kalar