Hạng C
15/11/07
898
8
18
41
Hà Nội
Sáng nay Mer đã off buổi đầu tiên. Nói chung là tốt. Anh em đã thống nhất cố gắng thu xếp công việc để 1 tháng off 1 lần và địa điểm tạm thời sẽ là sân Mỹ Đình vì ở đây có tất cả những gì anh em cần như đường chạy thử xe, quán bia, cafe và nhiều thứ khác nữa.

Cho dù buổi găp đầu tiên chỉ có 8 anh em nhưng không khí vẫn rất nóng. Ngoài chuyện xe còn có rất nhiều chuyện mà chỉ có gặp nhau với nói được. Hôm qua và hôm nay em có nhận được rất nhiều tin nhan và các cuộc điện thoại của anh em trong Sài Gòn gọi chúc mừng. Một lần nữa em xin thạy mặt anh em cảm ơn tất anh em trong OS.
Chúc cho Mer miền Bắc và OS ngày càng lớn mạnh.
OFF của MER
OFF của MER
OFF của MER
OFF của MER
OFF của MER
OFF của MER
OFF của MER
OFF của MER

Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi
RE: OFF của MER

cái này là off bia, off cafe, off ..... chứ có off xe đâu [8|]

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Hic, off mà chí có cafe thì ít sôi nổi. Phải có tí bọt vào nó mới máu

Hạng B2
6/1/08
131
0
0

Mấy bác ở HN off vui nhỉ . Off Mec mà chẳng thấy Mec đâu toàn thấy mấy mặt của mấy anh em này không à , chán quá ...lần sau off thì trước tiên phải chụp chủ xe và xe sau đó có một tấm hình chung xe và người nữa chứ ....

Tập Lái
10/4/06
27
0
0

Các pác nói quá đúng, off xe mer thì đương nhiên có mer và chủ xe, dưng mà trời nó tè suốt buổi sáng bọn em không mang theo áo mưa để ra ngoài chụp hình cùng mer được. Buổi đầu gặp mặt có được ngần ấy, như thế cũng vui lắm, một số pác có việc nên chỉ nhắn tin chúc mừng, một số pác chưa mua được Phantom hay Rol-roy nên còn phải đi làm mong các pác thông cảm nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/11/07
898
8
18
41
Hà Nội

Các bác thông cảm. Trời Hà Nội hôm nay mưa to quá. Vậy nên từ lần sau anh em mình sẽ off ở Mỹ Đình và test xe ở đó luôn. Em đã hứa là lần sau off em sẽ mời một số anh em kỹ thuật của mer( hàng xịn đó) đến để giúp đỡ mọi người. Còn chuyện cay cay thì tất nhiên là phải có chứ(phải tây tây thì vớ có nhiều ý tưởng đúng không các bác?) Các bác thông cảm buổi đầu còn nhiều anh em ko biết nên số lượng ko được nhiều nhưng " chất lượng máy bên trong vỏ máy các bác ạ" :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

Hic, cái ảnh thứ 2 chụp xấu quá bác ui, bác taybien cho anh em biét luôn tên của từng bác cái. Em chưa biết hết.

VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội

Cái ảnh thứ 2 hơi tối bác taybien ơi. Hôm nay trời Hn chợt đổ mưa lớn nên không có cơ hội chụp ảnh cùng xe. Có thể tuần sau sẽ có 1 buổi off nữa tại mỹ đình lúc đó anh em mẹc cùng off và test xe luôn, còn tiết mục cay cay thì chắc là sau đó luôn. :)
@taybien: chiều tối mấy bác uống bia chắc là vui lắm nhỉ?:D tiếc là em có chút việc không đi được, thôi hẹn các bác tuần sau luôn một thể.
Các bác khác cố gắng tuần sau đi off cùng anh em luôn cho đông đủ hội mẹc;)

Hạng D
12/7/07
1.717
62
63
40
0908 898428 - 0976 024320

Chúc mừng các bác! Tiếc quá em ở Sì Gòn ko tham gia được! Mà seo các bác tiết kiệm ảnh thế, có 2 tấm xem chả đã tí nèo hết! ;):D