Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Thể theo lời đề nghị rất rất...mật thiết từ bác yeuxehoi, em nghĩ chúng ta cần củng cố tinh thần hội mình bằng chầu ốc trong thời gian sớm nhất...
Kinh phí: vương quốc Campuchia tài trợ, với sự có mặt của nhà đồng tài trợ là bác yeuxehoi.

Lưu ý: thông qua buổi off ốc để chúng ta có thể cùng nhau bàn bạc về các chuyến ăn chơi tiếp theo :D

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
Ốc món ngon của tui!
Ko có morning có cho đi of ốc ko nhóc quậy !

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
@gold: bác cứ đi vô tư bác ạ :D, wellcome bác nhiệt liệt...

Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
Hôm chủ nhật đi off vũng tàu về, có ông khách qua lại phải chạy gấp .... 2h30 sáng về đến nhà

Hôm qua tranh thủ đi tiếp khách về , ko kịp đón bà cả lun... ai dè bị cho leo cây...hichichic

Thế là đi kiếm độ nhậu nữa.... 3h sáng về luôn..

Bác nhóc quậy tranh thủ sớm sớm báo em biết nha..

P/S: cuối tuần này đi Đà Nẵng.... bác quậy có tiết mục gì thì cho em hẹn tuần sau nhé..

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
@ăn tôm: cuối tuần này em cũng đi công tác đến tuần sau mới về, bác yên tâm đi, có độ ăn nhậu em hem quên bác đâu vì em với em gái em iu bà cả của bác mất rùi :D

Hạng B1
11/8/09
93
9
8
40
Nhoc Quay nói:
Thể theo lời đề nghị rất rất...mật thiết từ bác yeuxehoi, em nghĩ chúng ta cần củng cố tinh thần hội mình bằng chầu ốc trong thời gian sớm nhất...
Kinh phí: vương quốc Campuchia tài trợ, với sự có mặt của nhà đồng tài trợ là bác yeuxehoi.

Lưu ý: thông qua buổi off ốc để chúng ta có thể cùng nhau bàn bạc về các chuyến ăn chơi tiếp theo :D

em kết nhất món này..hok biết khi nào đi đây bác Nhóc Quậy..lần này em sẽ cố gắng đu theo để ra mắt hội KMSC nữa chứ...

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Ốc nữa hả....
...lên lịch đi nhóc....có gì hú anh với.....

Tình hình là:

1- Giỗ tổ Hùng Vương rơi vào ngày 23/4 (thứ 6)
2- 30/4 + 1/5 rơi vào thứ 6 + thứ 7 nên có thể các bác được nghỉ bù thư 2

OFF tiếp đi anh em...hihihi.... Hay anh em mình làm 1 chuyến OFF từ thiện đi...bạn nào biết địa điểm xa thành phố thì cho anh em biết với nhé...

@Kombat: hôm qua về nhà chắc biến thành con ốc rồi....1 ngày ốc toàn tập....không biết còn off ốc nổi nữa không nè.

@nhatminh: kinh phí Campuchia mà bác...mà vương quốc Campuchia thì rộng bao la....lo gì bác....

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
hội này vui quá xá :D ráng 3 tuần nữa em cũng rước KM dzo6 hội đi chơi. hahahahaha
các bác lớn rồi mà d9i chơi vui quá