Tập Lái
27/3/12
0
0
0
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** ( BAO DÙNG THỬ 7 NGÀY TRƯỚC KHI TRẢ TIỀN) 100%

Đắt hàng nhé Bac' Khoa.

Hạng C
10/3/12
670
25
28
TP.HCM
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** ( BAO DÙNG THỬ 7 NGÀY TRƯỚC KHI TRẢ TIỀN) 100%

Xe đi mát
f1 khen quá .... cám ơn bác khôi đã tư vấn .
ít tốn xăng , máy lạnh tốt , nhất là f1...vui là ok .

Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn

Thanks bac nhe.
Em luon san san phuc vu , .... co van de gi cu chay qua e nhe. bao hang, hihih

Tập Lái
7/9/16
0
0
0
42
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** HOÀN TIỀN 100% NẾU PHIM KHÔNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG.

Chúc BÁc khoa đắt hàng nha

Tập Lái
2/4/12
0
0
0
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** HOÀN TIỀN 100% NẾU PHIM KHÔNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG.

Gia đình em mới mua con Captiva, thấy bên bác chuyên về kiến thức film quá, trước giờ e toàn nghe bên Nano Protec quảng cáo 90%,95%, 99% thôi không biết chất lượng thế nào ?
Nên nhờ BÁc khoa tư vấn và báo giá luôn

hxuan.45 nói:
Gia đình em mới mua con Captiva, thấy bên bác chuyên về kiến thức film quá, trước giờ e toàn nghe bên Nano Protec quảng cáo 90%,95%, 99% thôi không biết chất lượng thế nào ?
DENON PM BAC ROI NHE, THANKS BAC DA QUAN TAM

hxuan.45 nói:
BAC OI , BAC LAM GI KY QUA, MINH KO BIET BAC LA AI, CO MUON DAN PHIM CUA AI, NHUNG BAC LAY BAI MINH BAC SPAM NHU THE, LAM MAT UY TIN CTY MINH, MINH KO GAY PHA GI BAC, MONG BAC DUNG LAM VAY,

Hạng C
10/3/12
670
25
28
TP.HCM

Làm ăn quy tính như bác Khoa mà cũng bị .......àaaaa
, ae I20 ủng hộ bác , bác lo nhập đồ chơi I20 về đi bọn e qua lắp .
cạnh tranh như Hồ Cẩm Đào thì mới sợ bác Khoa ơi

Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn

Haiza. thanks bac nhe, sống sao cho phải đạo là trời thương ah . Khi nào hàng ve em hú bác liền, kakka

Tập Lái
2/4/12
0
0
0

Bác Khoa có thể giải thích cho em rõ hơn thông số quan trọng nhất đánh giá chất lượng film là thông số nào ạ ?

Có phải là 3 thông số

3 Thông số quan trọng nhất trong phim cách nhiệt là (Tất cả các loại máy đó phim điều đo 3 tham số này hoặc 2 thông số truyền sáng và chông IR) :
Tỉ lệ truyền sáng ( quyết định độ trong và tầm nhìn sau khi lắp đặt )
Tỉ lệ cản tia cực tím UV ( gây đen , ung thư da , bay màu nội thất )
Tỉ lê cản tia Hồng ngoài IR ( Mang nhiệt làm nóng rát da ) . Cái này thường gọi và hiểu là Chống nhiệt

Và các thông số còn lại như Total Enery Reject có phải là thông số không quan trọng như lời tuyên bố mà em đã nhờ 1 bác tư vấn

Em đang bị không hiểu ở điều đó

Ngoài ra còn có các tham số phản lại ( đối với phim có ánh kim ), hệ số cản , hấp thụ ..... vài tham số chuyên môn của ánh sáng không quan trọng lắm vì đó là điều mà đa số khách hàng không quan tâm đến . chính vì đó các loại máy không đo và không nêu lên vì khách hàng không phải ai cũng là chuyên gia về ánh sáng.

Last edited by a moderator: