Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** HOÀN TIỀN 100% NẾU PHIM KHÔNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG.

hxuan.45 nói:
Bác Khoa có thể giải thích cho em rõ hơn thông số quan trọng nhất đánh giá chất lượng film là thông số nào ạ ?

Có phải là 3 thông số

3 Thông số quan trọng nhất trong phim cách nhiệt là (Tất cả các loại máy đó phim điều đo 3 tham số này hoặc 2 thông số truyền sáng và chông IR) :
Tỉ lệ truyền sáng ( quyết định độ trong và tầm nhìn sau khi lắp đặt )
Tỉ lệ cản tia cực tím UV ( gây đen , ung thư da , bay màu nội thất )
Tỉ lê cản tia Hồng ngoài IR ( Mang nhiệt làm nóng rát da ) . Cái này thường gọi và hiểu là Chống nhiệt

Và các thông số còn lại như Total Enery Reject có phải là thông số không quan trọng như lời tuyên bố mà em đã nhờ 1 bác tư vấn

Em đang bị không hiểu ở điều đó

Ngoài ra còn có các tham số phản lại ( đối với phim có ánh kim ), hệ số cản , hấp thụ ..... vài tham số chuyên môn của ánh sáng không quan trọng lắm vì đó là điều mà đa số khách hàng không quan tâm đến . chính vì đó các loại máy không đo và không nêu lên vì khách hàng không phải ai cũng là chuyên gia về ánh sáng.
Total (tổng) solar (mặt trời) energy (năng lượng) reject (loại bỏ) = Tổng năng lượng mặt trời bi loại bỏ
Trong từ ngữ đã thể hiện rõ rồi. bác có thể xem lại bài viết trước của cty em,
Bác muốn biết rõ hơn nữa, xin mời bác lên cty, em se tư vấn rõ ràng cho bác, nếu bác có nhu cầu dán xe, bác cứ lên cty tìm hiểu rõ, bác ko cần thanh toán trước đâu mà lo
Bác có thể để lại số phone, Bên em có nhân viên kỹ thuật sẽ tư vấn cho bác, dễ dàng hơn

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** HOÀN TIỀN 100% NẾU PHIM KHÔNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG.

Đắt khách o em trai...

Tập Lái
29/9/11
11
0
0

Chúc bác chủ đắt hàng

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com

có thông tin gì mới sms e nha bác , e chờ tin KM của bác hehe

Tập Lái
28/12/11
38
0
0

cho em cái giá tham khảo với (genesis coupe)

Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn

Kidboysieuway nói:
cho em cái giá tham khảo với (genesis coupe)
Bên em đã pm cho Bác rồi nhé, bác vui lòng check rồi hồi âm em nhé

Hạng B2
26/11/11
183
4
0
Taliban

Quảng cáo kiểu này mất lòng tin lắm đấy. Không cần phải như vậy
hoangminh2212
Tập La'i

Tham gia từ: 3/24/2012
dinh.cong Tập La'i

hetga Tập La'i

Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn

www.hueoi.com nói:

Tập La'i

Tập La'i

Tập La'i
Đó là những khách hàng đã đến dán phim bên cty , vì chính cty cũng là thành viên mới tr6en o s, vì muốn huy động ae ủng hộ, nên đã huy động ae comment (họ cũng chưa tham gia o s, nên nik còn mới,
Cái quan trọng của vấn đề là lòng tin, uy tín cái đó ko thể hiện đc qua quảng cáo đâu Bác, Cty chúng em mở ra cũng chỉ muốn phục vụ ngườ tiêu dùng, và cũng muốn cạch tranh công bằng trên thị trường, nên khi khách hàng đến dán film tại cty, chúng em đều tư vấn rất rõ là,<span style=""color: #ff0000;"">em xin cam kết tại diễn đàn này. </span>
<span style=""color: #ff0000;"">""ko thu bất cứ phí nào nếu khách hàng ko vừa ý"" họ có quyền sử dụng thử phim sau 1 khoảng thời gian cho họ cảm nhận chất lượng, sau đó họ thanh toán tiền,</span>
<span style=""color: #ff0000;"">Cái kết quả chính họ cảm nhận đó là lòng tin và uy tín của cty em.Có khách trả tiền ngay, cũng có khách 3 ngày sau trả tiền, cũng có người 7 ngày. Nhưng điều quang trọng ở đây khách của chúng em, an tâm, ko sợ chọn nhầm sản phẩm, cũng ko lo lắng về việc mất tiền oan uổng vì những lời quảng cáo thổi phồng. </span>
<span style=""color: #ff0000;"">Nên Bác cứ an tâm, nếu bác có nhu cầu dán film, cứ qua bên cty em, dán đi thử 1 thời gian, Bác thấy tốt thì bác trả tiền, ko tốt thì em cũng ko thu phí của bác. </span>
<span style=""color: #ff0000;"">Thanks bác</span>

Tập Lái
18/3/09
2
0
0
40

khoa_nanoceramics nói:
www.hueoi.com nói:

Tập La'i

Tập La'i

Tập La'i
Đó là những khách hàng đã đến dán phim bên cty , vì chính cty cũng là thành viên mới tr6en o s, vì muốn huy động ae ủng hộ, nên đã huy động ae comment (họ cũng chưa tham gia o s, nên nik còn mới,
Cái quan trọng của vấn đề là lòng tin, uy tín cái đó ko thể hiện đc qua quảng cáo đâu Bác, Cty chúng em mở ra cũng chỉ muốn phục vụ ngườ tiêu dùng, và cũng muốn cạch tranh công bằng trên thị trường, nên khi khách hàng đến dán film tại cty, chúng em đều tư vấn rất rõ là,<span style=""color: #ff0000;"">em xin cam kết tại diễn đàn này. </span>
<span style=""color: #ff0000;"">""ko thu bất cứ phí nào nếu khách hàng ko vừa ý"" họ có quyền sử dụng thử phim sau 1 khoảng thời gian cho họ cảm nhận chất lượng, sau đó họ thanh toán tiền,</span>
<span style=""color: #ff0000;"">Cái kết quả chính họ cảm nhận đó là lòng tin và uy tín của cty em.Có khách trả tiền ngay, cũng có khách 3 ngày sau trả tiền, cũng có người 7 ngày. Nhưng điều quang trọng ở đây khách của chúng em, an tâm, ko sợ chọn nhầm sản phẩm, cũng ko lo lắng về việc mất tiền oan uổng vì những lời quảng cáo thổi phồng. </span>
<span style=""color: #ff0000;"">Nên Bác cứ an tâm, nếu bác có nhu cầu dán film, cứ qua bên cty em, dán đi thử 1 thời gian, Bác thấy tốt thì bác trả tiền, ko tốt thì em cũng ko thu phí của bác. </span>
<span style=""color: #ff0000;"">Thanks bác</span>
<span style=""color: #ff0000;"">Mấy nick trên điều được lập cùng 1 ngày, trùng hợp nhỉ???
</span>
<span style=""color: #ff0000;"">Có nick còn qua topic của phim N-Protech ném đá nữa chứ. </span>
[style="color: #ff0000;"]Không dán là tốt nhất, nếu dán thì thế nào chả bị lừa.
[/style]