Hạng C
31/10/15
613
702
93
47
1. Anh ấy bị gì thế này, đang ngủ hay bị gì vậy?
CSGT đâu đưa a ấy xuống, phạt hoặc đưa đi cấp cứu hay đi BHH hiii
2. Anh đổ xăng ơi tôi muốn bảo vệ môi trường, sao các anh không giúp vậy. E5 ơi là E5 muốn em sao khó quá trời.

Ôi giao thông ở ta! Làm việc ở ta cái gì cũng có thể?
Ôi giao thông ở ta! Làm việc ở ta cái gì cũng có thể?

Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
1) Kệ. Thà anh ấy nằm thế cũng đỡ lo hơn tay ngáo đá tung hoành bằng xe 7c sáng nay từ Tham Lương đến tận cuối đường VVK.

2) Ý bác là cô gái trong ảnh ko thể tìm được cây xăng có bán E5 để đổ cho xe? Thực tế là 100% các cây xăng đều không muốn bán E5 chút nào, có nơi buộc phải trưng bảng E5 nhưng cứ có khách hỏi lại thông báo hết hàng, chưa nhập về kịp. Nguyên nhân tại sao thì có nhiều nguyên nhân lắm!

Hạng B2
13/2/16
142
134
43
Rõ ràng là thế :3dchientrung:. Anh Thăng tại chức không biết khi nào mới hết dc

Hạng C
31/10/15
613
702
93
47
1) Kệ. Thà anh ấy nằm thế cũng đỡ lo hơn tay ngáo đá tung hoành bằng xe 7c sáng nay từ Tham Lương đến tận cuối đường VVK.

2) Ý bác là cô gái trong ảnh ko thể tìm được cây xăng có bán E5 để đổ cho xe? Thực tế là 100% các cây xăng đều không muốn bán E5 chút nào, có nơi buộc phải trưng bảng E5 nhưng cứ có khách hỏi lại thông báo hết hàng, chưa nhập về kịp. Nguyên nhân tại sao thì có nhiều nguyên nhân lắm!
Là cái bác đang đứng ở bên kia kìa, bác ấy đứng chờ hơn 5 phút, chác họ thấy tội quá mãi sau mới có 1 nhân viên chạy ra bán xăng E5

• Like
Reactions: Black Tomato