Hạng C
18/9/07
534
174
43
44
Buồn quá lên xả với các bác nè.
Xe em sau Tết đi về lại SG bị xì két nước. Em lại thiếu kinh nghiệm xử lý nên giờ thổi ron rồi, đang chờ hạ máy cho bác sĩ chẩn bệnh tiếp.
Ôi sao mà V2 nhõng nhẽo quá, cưng chiều hoài không xong.
Đầu năm nhậu xả xui thôi.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Thổi ron nghe ghê vậy chứ làm đơn giản mà. Đời nó thế, cỡi V2, V3 nhiều khi cái sướng nó làm hoa mắt nên mấy cái căn bản quên mất tiêu hết trơn... he he he

Nói vậy chứ mình chạy xe nhiều năm, thế nhưng khi liếc mắt canh tốc độ trên đồng hồ là phải ngó sang cái đồng hồ nhiệt à.

PS: hôm rồi xe mình đạp phát văng cả dây cua roa ra ngoài luôn thì sao. Nhõng nhẽo vậy chứ V2, V3 ít tuổi, son phấn lại tí chút là sáng tài ngay. Không phải đi bơm ngực, nâng mông, sửa mũi chi cả nên chi phí cũng bèo văn nhèo.

Chúc bác sớm tìm trở lại cái cảm giác sung sướng cùng V2.

Hạng C
18/9/07
534
174
43
44
Nhậu đi. Kg theo dõi đồng hồ nhiệt hay sao mà hết nước không biết?
Có anh, thấy quá nhiệt dừng lại chờ nguội máy châm nước chạy tiếp mà được 3 lần như vậy mệt quá gọi xe chở về luôn. Dọc đường về thấy 5 em khác đang mở capo, bên cạnh là mấy chai nước suối lớn là biết giống mình rồi. Xui bị thổi ron chắc phần lớn do em vội vàng.

Hạng D
18/10/10
1.263
346
83
Hồi bị thổi ron, Em để sẵn cọng dây cáp mạng trong xe, nhờ bácFiatsg kéo đi, đã lắm, khỏi đạp ga xe vẫn chạy, thảnh thơi ngắm cảnh, lại không tốn xăng nữa chứ :)

Hạng C
18/9/07
534
174
43
44
Hồi bị thổi ron, Em để sẵn cọng dây cáp mạng trong xe, nhờ bácFiatsg kéo đi, đã lắm, khỏi đạp ga xe vẫn chạy, thảnh thơi ngắm cảnh, lại không tốn xăng nữa chứ :)
Em cũng từng vi vu ngồi ngắm cảnh được bác Lép kéo đi rồi. Đúng là đi xa không có đồng đội lỡ gặp chuyện cảm thấy mình đuối thiệt.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Mình lâu lâu vẫn bị cảm thì V2 cũng thế thoy. Trước tết cũng bị chết cái bơm xăng thiệt là mệt với nó. Cũng hên là hư bơm xăng tại nhà nên không phải vất vả thế. Không biết tiếp theo là gì?

Phải chi mua cái 4b cũng như cái 2b (k tính mấy thằng SH nhập) thì cứ 3 năm đổi xe mới 1 lần là đẹp :)