Camera Hành Trình Ông bác vô lý

Hạng C
11/6/15
540
1.559
93
Quận Bình Thạnh
Ông bác vô lý
Không những rẽ sai, ông bác này còn cãi cùn và gây hấn với bác tài trong xe.[pagebreak][/pagebreak]

Đoạn clip do Nguyen Ba Huyen đăng tải cho thấy bác tài dù đi đúng luật nhưng như thế là chưa đủ. Bác già "dịch cho Lê Duẩn" sau khi rẽ sai, cắt đầu xe còn xuống xe để cãi tay đôi với người tài xế.

Theo như video thì ông bác này biết là mình sai nhưng bác vẫn nói "Tao có sai thì mày cũng phải dừng lại nhá", "tao không phải trẻ ranh, tao dịch cho ông Lê Duẩn". Ông bác này còn tỏ thái độ hung hăng bằng cách liên tục chửi bới và đấm vào cửa sổ bên tài "Tao đấm cho mày cái... mày tưởng tao không dám đấm mày à"

Bác tài dù kiên nhẫn hỏi "Cháu đã đâm vào bác chưa?", nhưng ông bác này vẫn "Chưa, nhưng tiên sư mày già không nhanh được..."!!???
Ông bác vô lý
Ông bác vô lý

Ông bác vô lý Ông bác vô lý Ông bác vô lý Ông bác vô lý
Video: Nguyen Ba Huyen​

Hạng D
21/3/08
4.829
4.312
113
hcm
Thực tế cả hai đều chưa chuẩn mực, tiên trách kỷ hậu trách nhân.

• Like
Reactions: giangsh5001
Hạng B1
2/7/10
81
32
18
56
Sai còn ăn nói thiếu văn hóa. Bác tài cũng tốt tính, chứ không cứ vả cho cái xem lê duẩn ở đâu!

Thực tế cả hai đều chưa chuẩn mực, tiên trách kỷ hậu trách nhân.

Haizaaaaa... em biết nghe ai bây giờ?!!!!!!
Nhưng cá nhân em thích ý bác nhilangthanyh hơn

Hạng D
21/3/08
4.829
4.312
113
hcm
Bác viết thêm vài dòng nữa cho em biết cao kiến của bác được không ạ?

"Chưa đâm nhưng ngã xuống là mày đâm ngay" :))
Nếu với cái lần thắng xe đầu tiên, sau đó xe hơi dừng hẳn mà bác lớn tuổi quay lại chửi bới thì gọi là xe hơi chuẩn, chỉ mình bác 2 bánh sai. Đàng này bác xe hơi muốn hù bác hai bánh lớn tuổi lần nữa là không được. Ý em là vậy!

Hạng B2
11/7/13
140
188
43
Tp. Hồ Chí Minh
Bác tài biết lý lẽ vậy là tốt rồi. Còn ông già kia thì cãi bướng, sai lè tè ra mà còn gân cổ lên y như cái bọn đờ cờ sờ làm cờ mờ vậy. Hăng máu quá thành ra mới thắng thế được mà. :)) Bày đặt dịch cho Lê Duẩn, tào lao.

Hạng B2
11/7/13
140
188
43
Tp. Hồ Chí Minh
Nếu với cái lần thắng xe đầu tiên, sau đó xe hơi dừng hẳn mà bác lớn tuổi quay lại chửi bới thì gọi là xe hơi chuẩn, chỉ mình bác 2 bánh sai. Đàng này bác xe hơi muốn hù bác hai bánh lớn tuổi lần nữa là không được. Ý em là vậy!
Vâng bác, nếu bác già đó mà gặp chiếc xe tải như vụ ở Đà Nẵng là giờ có khi lên bàn thờ ngắm gà khoả thân rồi ạ. Cấm rẽ như thế mà cứ coi thường luật pháp.E cực ghét thể loại xe 2 bánh tuỳ tiện đó.