Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
[OS Chém Gió] Xem Ford Explorer 2017 với khách mời đặc biệt

Mời các bác cùng khám phá Ford Explorer 2017 tại triển lãm VMS 2016 thông qua màn tranh luận vui vẻ giữa bác Tâm Phan - thành viên của diễn đàn OS và bác Hùng Lâm đến từ Xe Hay. Đây là video quay hoàn toàn ngẫu hứng tại triển lãm nên các khách mời đều đưa ra những ý kiến và cảm nhận rất tự nhiên. Không chỉ dừng lại ở chiếc xe chủ đề, trong video còn có rất nhiều thông tin thú vị về thế giới xe. Nói chung là rất đáng xem.[pagebreak][/pagebreak]

OS Chém Gió là chuyên mục video mới của Otosaigon. Trong những video này, tụi em sẽ chia sẻ những thông tin ít được biết đến trong thế giới xe hay trao đổi những đề về xe mà các bác quan tâm. OS Chém Gió sẽ được phát trên kênh Youtube của Otosaigon. Nếu các bác thích chuyên mục này có thể vào link sau để "Đăng Ký" kênh Youtube Otosaigon và xem những video mới nhất của diễn đàn.

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
2 tỷ 180 xong lun chắc cũng tầm 2 tỷ rưỡi! Người VN thì hàng cỡ Ferrari chơi còn có chứ Ford 2t5 nhằm gì.... Nhưng với cái giá 2t5 để mua 1 nhãn hiệu Ford chắc khó xuống tiền hơn là bỏ ra 3 tỷ để mua 1 em Mec hay Bỉm... hóng xem đến cuối năm doanh số em này lăn bánh đc mấy chiếc tại VN?

Hạng B2
9/4/16
243
291
63
35
A Hùng Lâm này ghiền xe ford hay là người của ford hay sao mà nói rất tốt xe ford. Nhưng phong cách a nói rất tốt, tự tin, rất tự nhiên.

V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.827
93
otosaigon.com
Ford Explorer bán giá 3 tỉ 18 thì việc 2 anh kia luyên thuyên trong clip là vô nghĩa như những lần với Focus và Everest.

• Like
Reactions: thaigia
Hạng B2
30/7/09
306
206
43
mấy bác rv trên os học hùng lâm cách ăn nói
với lại tập gym cho người gọn lại đi ạ
anh ẻo lả thì ôm như cây củi
ông mắt kiếng thì mập địt mỡ cả nùi .
em nói thật đấy Hùng lâm vừa dáng chuẩn men vừa nói chi tiết rõ ràng