Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Thân chào các Bác , em đã đọc trong mục này nhưng chưa thấy có Bác nào lập ra theard những người NAM ĐỊNH mình, do vậy em làm cái theard này , các bác nào có gốc gác từ Thành Nam yêu dấu đang sống tại Nam Định nói riêng, và các bác đang sinh sống, công tác, học tập ở đất Phương nam và mọi miền tổ quốc nói chung cùng vào kết nối , có dịp thì ọp ẹp cho vui ạ :D
Em Nick: Thanhgia Hiện đang sống và làm việc ở SG nhưng luôn nhớ về NAM ĐỊNH Quê hương.....Rất mong các Bác có những tấm hình đẹp cùng post lên để anh em giao lưu để những ai xa quê luôn nhớ về quê hương - Cám ơn các Bác

OS NAM ĐỊNH(Mời các Bác cùng quê Nam Định vào giao lưu)

Tượng TRẦN HƯNG ĐẠO

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
vt635356honda nói:
em đây số nha 22b trần đăng ninh phuong cửa bắc. địa chỉ 22 năm về trước giờ em cùng chi hội vói bac GMFC

Ồ vt635356honda lúc trước ở Trần đăng Ninh à, ho5c cấp 3 ở đâu?????. Anh ở Phố Máy Chai phương Trần hưng Đạo

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
[blockquote]
Chùa Cổ Lễ
Từ thành phố Nam Định qua cầu Đò quan khoảng 12km là đến thị trấn Cổ Lễ nhỏ xinh nằm giữa cánh đồng lúa xanh bát ngát. Thị trấn êm ả lâu đời này được biết đến nhiều là nhờ ngôi chùa cùng mang tên Cổ Lễ, một trong những ngôi chùa lớn và đẹp nhất miền Bắc, có kiến trúc đặc sắc và còn sở hữu quả chuông lớn nhất Việt Nam[/blockquote]

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Việt Hùng
Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
Bác thanhgia đồng hương với anh # à?
1 người làm quan cả họ được nghe chửi nhể!

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Ối giời ơi, đồng hương đồng khói cái giề Bác ơi.

Đi đâu cũng nghe chửi, thật là khổ tâm quá đê.
Thanhgia : Bác cứ chỉ đạo, em sẽ ngoan ngoãn vâng lời ạ.:D:D:D:D:D:D:D:D

• Like
Reactions: ttngoc