CHỈ CÒN 8 NGÀY NỮA THÔI

Chương trình ưu đãi đặc biệt
trong tháng 12 sẽ kết thúc.
Quý khách nào có xe ô tô thì nhanh tay sắm
cho mình chiếc camera hành trình
cao cấp Blackvue này ngay. Không thì phải hối tiếc ah!
Bạn sẽ bất ngờ
với những tính năng độc đáo mà chỉ có duy nhất camera hành trình Blackvue làm được.
View attachment 1310632

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều dòng camera 360 độ. Chiếm đa số là hàng Trung Quốc với nhiều tính năng mà giá lại cực tốt và phần còn lại là hàng Hàn Quốc như Panorama và Omnivue.
Hàng Hàn Quốc về tính năng thì không nhiều như hàng Trung Quốc, Giá thành thì cao hơn.
Nhưng lại có rất nhiều bác lại cứ chọn hàng Camera 360 Hàn Quốc mà lắp. Nhiều bác hỏi em tại sao như vậy thì em xin gửi trước cho các bác trươc một video để các bác xem có nên lắp camera Hàn Quốc không ạ ^ ^
Sản phẩm được phân phối chính hãng tại OTO68.COM

Hạng B2
6/7/09
168
113
43
Đang dùng HP chuyển sang Blackvue 750s thấy quá khác biệt, tốc độ tải clip qua wifi nhanh như gió... Hình ảnh quay ban đêm ít noise nếu xem trên màng hình lớn máy tính.
Thích nhất các bạn bán hàng, xinh và tư vấn nhiệt tình... ko kể giờ giấc (lúc 12h trưa, lúc tối CN)

Nói chung hài lòng.

• Like
Reactions: quangthuan08
Đang dùng HP chuyển sang Blackvue 750s thấy quá khác biệt, tốc độ tải clip qua wifi nhanh như gió... Hình ảnh quay ban đêm ít noise nếu xem trên màng hình lớn máy tính.
Thích nhất các bạn bán hàng, xinh và tư vấn nhiệt tình... ko kể giờ giấc (lúc 12h trưa, lúc tối CN)

Nói chung hài lòng.
Dạ, Em cảm ơn anh đã hài lòng khi sử dụng sản phẩm bên em . Chúc anh 1 ngày làm việc vui vẻ.