Hạng B2
13/8/15
175
37
28
Em nghe nói đợt này Outlander về lô cuối cùng nhập Nhật thôi, còn lại sang năm chuyển sang lắp ráp, không biết tin này có chính xác không các bác nhỉ?
Em là em ham nhập Nhật lắm + với đợt này đang ra 7 chỗ rộng, mỗi tội thóc chưa tới để vợt, em phải làm sao, em phải làm sao? :D

Attachments

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Em này thấy hàng 2,3 rộng rãi lắm bác, em cũng vừa đi xem ở đại lý về

• Like
Reactions: baycon
Hạng B1
25/4/17
54
10
8
28
Em này có 2 vùng điều hòa độc lập rồi, nhưng chưa có cửa gió sau, theo như em đc biết thì 2018 sẽ có. Nhưng mỗi tội sang năm lại ko nhập Nhật nguyên chiếc nữa đâu. Nên nếu bác là tín đồ của Nhật thì nên múc

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
:D:D
Em nghe nói đợt này Outlander về lô cuối cùng nhập Nhật thôi, còn lại sang năm chuyển sang lắp ráp, không biết tin này có chính xác không các bác nhỉ?
Em là em ham nhập Nhật lắm + với đợt này đang ra 7 chỗ rộng, mỗi tội thóc chưa tới để vợt, em phải làm sao, em phải làm sao? :D
Chút xíu nữa sẽ có các bác bên Ngân hàng mời bác ngay mà :D

Bên em mới về con 2.0 CVT màu đen đây, chốt dc thì bác alo em nhé
Outlander 7 chỗ phiên bản mới
Outlander 7 chỗ phiên bản mới