Hạng C
Cập nhật cục HUD cùi: Hôm em chạy về miền Trung, đi tới Kontum thì trên HUD báo hình như ly cafe nóng, kêu tít tít. Màn hình control trên xe không thấy gì bất thường nên em rút bỏ HUD luôn. Em nghĩ đã trang bị thì lên Navdy giống bác @bntix cho chắc ăn.
Giống mer đó bác, nó báo take a break do thấy bác chạy lâu quá nguy hiểm.

Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
dòng phổ thông xe nào qua đường kiểu này mà không ồn bác
Nhưng mà em nghĩ độ ồn nó khác nhau chứ nhỉ? Ví dụ nói xe Out cách âm gầm tốt hơn X Trail thì độ ồn của Out nó sẽ ít hơn X - Trail chẳng hạn.

• Like
Reactions: long265
Nhưng mà em nghĩ độ ồn nó khác nhau chứ nhỉ? Ví dụ nói xe Out cách âm gầm tốt hơn X Trail thì độ ồn của Out nó sẽ ít hơn X - Trail chẳng hạn.
anh chạy thử xe biết rõ hơn, mục sở thị từng phần, từng cái cảm nhận, chứ chuyện "nghĩ'' nó hiu lắm anh.Xe lái thử thì bây giờ luôn có sẵn , a chịu khó bỏ chút thời gian nếu thật sự đang chuẩn bị cho việc mua v2.

tng
Hạng B1
6/12/15
90
67
18
38
Out chạy qua đoạn đường nhám thì độ ồn như thế nào hả các bác?
Out nếu bơm đúng áp suất lốp 34-35 PSI (2.4 bar) thì chấp mọi đối thủ trong phân khúc về độ cách âm. Nhiều đại lý ở Vn hay bơm lốp căng hơn tiêu chuẩn để cho khách test thì phải.

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Em chạy Out thì thấy rào rào, một phần có lẽ do em bơm đúng tiêu chuẩn 2.5k :) Còn so sánh thì phải chạy 2 xe cùng thời điểm (chạy em này xong đến em kia luôn), cùng đoạn đường, và nếu có máy đo nữa thì mới biết em nào đỡ ồn hơn.

• Like
Reactions: haichaucse