1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Thớt này để tìm hiểu, sử dụng nâng cấp Outlander. Bác nên đi xuống thớt so sánh 2 xe bên dưới.

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Sáng mới gặp 1 em 2.4 CVT màu trắng trên XVNT, cứng cáp rất đáng đàn ông đứng đắn, bản lĩnh :)
Một em da nâu đã theo chồng, em kêu trang trí nhẹ nên ku sales tặng cho decal, nhìn vô chẳng biết xì-po hay trẻ nghé nữa, không biết còn 'đàn ông đứng đắn, bản lĩnh' không nữa.:D Tuần sau em xô hàng em ấy với các bác nhé.

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Một em da nâu đã theo chồng, em kêu trang trí nhẹ nên ku sales tặng cho decal, nhìn vô chẳng biết xì-po hay trẻ nghé nữa, không biết còn 'đàn ông đứng đắn, bản lĩnh' không nữa.:D Tuần sau em xô hàng em ấy với các bác nhé.
Chúc mừng bác đã lấy được vợ đẹp người lẫn đẹp nết, ban đầu em tính lấy màu nâu này, vừa đẹp vừa hợp phong thuỷ, nhưng cuối cùng lại lấy em trắng nõn nà.

• Like
Reactions: ben.le
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Em show tạm cái hình hôm trước ku sale chụp gửi lúc đang dán decal. Em gái da nâu, trang điểm thêm tí chẳng biết ra phong cách gì?:p Lúc lên mẫu thì cả nhà em đều không cho dán kêu là xấu, trẻ trâu... mà tuổi em thì hơi cũ cũ rồi nên nói chung là hổng phù hợp, hổng thích hợp, thích thì làm. ;) Nhưng dán lên thực tế nhìn cũng không đến nỗi nào, các bác cho em nhận xét thiệt tình cái nhé. Xấu quá em để chạy vài bữa thì lột ra thôi mừ, dễ ẹt. Cảm ơn.
Mitsubishi Outlander - Chia sẻ trải nghiệm, kinh nghiệm sử dụng và nâng cấp

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Em show tạm cái hình hôm trước ku sale chụp gửi lúc đang dán decal. Em gái da nâu, trang điểm thêm tí chẳng biết ra phong cách gì?:p Lúc lên mẫu thì cả nhà em đều không cho dán kêu là xấu, trẻ trâu... mà tuổi em thì hơi cũ cũ rồi nên nói chung là hổng phù hợp, hổng thích hợp, thích thì làm. ;) Nhưng dán lên thực tế nhìn cũng không đến nỗi nào, các bác cho em nhận xét thiệt tình cái nhé. Xấu quá em để chạy vài bữa thì lột ra thôi mừ, dễ ẹt. Cảm ơn.
View attachment 619186
Chữ OUTLANDER bên hông nhìn trẻ trung, nhưng chữ Mitsubishi thì không đẹp, có vẻ giống xe testdrive :)

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Chữ OUTLANDER bên hông nhìn trẻ trung, nhưng chữ Mitsubishi thì không đẹp, có vẻ giống xe testdrive :)
Thực ra em chỉ kêu dán cho cái chữ Outlander and Logo Mit thôi nhưng ku sale bảo chỗ in decal kêu ít quá không thèm làm nên ku em bảo thôi cứ làm tem, đẹp mà.. đẹp mà... nên thôi kệ. Em coi thực tế ở ngoài rồi, nhìn không quá nổi và lòe lẹt đâu, hơi chìm chìm ăn với tông nâu của xe. :D Để bữa nào lấy xe em chụp khoe các bác nhé.

Hạng D
11/1/09
3.654
7.449
113
nơi xa lắm
View attachment 619186
chúc mừng bác, xe bác màu giống xe em.

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
chúc mừng bác, xe bác màu giống xe em.
Nói về màu Out, theo con mắt em thì màu trắng là dễ nhìn và đẹp nhất mà hổng hợp em lắm, em thì cũng thích màu đỏ vì hợp với em mà hơi trẻ, da nâu cũng ok, rồi em kêu nhà em đi coi >> chốt luôn màu nâu vì nhà em bảo em cũ rồi không hợp đỏ, trẻ trâu lắm, da nâu nhìn chững chạc đứng đắn hơn, thế là chốt. Thế nên mới có vụ decal. :p