Hạng C
22/8/13
557
504
63
Cái này em có kinh nghiệm. Paj bồng bềnh do tăng gầm không đúng, hạ gầm xuống, cân chỉnh cho cân bằng. Nếu phuộc hư thì tìm phuộc toy cá mập cùng chủng loại nhưng bền và chạy dịu hơn phuộc zin theo paj.
Xe e nhìn cao hơn so với dòng pajero dùng nhíp tầm 7cm lận nhưng đi vẫn không bồng bềnh. Nếu có điều kiện thì chơi phuộc rancho rs9000 e nghĩ chắc là ngon.

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Xe e nhìn cao hơn so với dòng pajero dùng nhíp tầm 7cm lận nhưng đi vẫn không bồng bềnh. Nếu có điều kiện thì chơi phuộc rancho rs9000 e nghĩ chắc là ngon.
Xe bác phuộc hơi? Đa số paj hơi bồng bềnh, ít hay nhiều thôi, nhưng k thể so với sedan được.

• Like
Reactions: phamminh1808
Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
Xe bác phuộc hơi? Đa số paj hơi bồng bềnh, ít hay nhiều thôi, nhưng k thể so với sedan được.
Em đang nhắm bộ Old Man Emu đây. Thật sự là phuộc trước mềm + ghế lò xo nên cầm lái cũng khá thoải mái, nhưng ở phía sau thì ghế thường + phuộc heavy duty nên xóc tới óc luôn. Phụ mẫu ca thán nên lòng em cũng rầu :D

Tập Lái
23/6/16
5
2
3
47
Em cũng đang tìm 1 em bác nào có chán thì ới em với nhae, em ở sài gòn nên bác nào gần thì em đi xem luôn ợ.