Hạng C
31/3/12
576
1.533
93
Nam Định
www.lilama69-1.com.vn
Bác ở Hà Nội ?

Dạ ko, iem ở tỉnh thoai, cách thủ đô 100km ợ, thường thì tuần iem đi qua thủ đô 1 lần giề với gấu. KKK

Em cũng đang tìm 1 em bác nào có chán thì ới em với nhae, em ở sài gòn nên bác nào gần thì em đi xem luôn ợ.

Có Paj3500 đời 202 thui, bác máo ko, xe đang trùm bạt cất kho :), rá 3 tăm củ, xe ăn dầu nên đã làm lại máy roài, từ lúc làm máy xong (gần tết) đến giờ mới đi đc khoẳng 1000km, đã thay cao su giằng cầu, thụt sau...
Còn mấy việc phải làm nếu bác nào cần chuẩn chỉ hơn:
1, Thay 4 lốp.
2, Để lâu có khi đang bị ẩm máy phát (vì hum qua iem mới về nổ thì thấy nổi đèn ác quy)
3, Chỉnh nhao lái (sau khi thay lốp mới chỉnh mới chuẩn).
4, Thay nhớt máy (do làm máy xong ít đi nên iem chưa thay)
5, Đổ xăng đầy bình :)
6, Lắp lại cái đầu DVD (vì hum trước kẹt đĩa nên em tháo ra)

View attachment 635849 View attachment 635850 View attachment 635851 View attachment 635852 View attachment 635853
Iem ko báo giờ chán loại trâu bò nài, rưng nếu bác máo thì iem để lại bác dùng, hum qua iem ko ở nhà rưng có 1 bác đến xem xe iem vì các chú và bố iem bẩu xe ko dùng thì bán đi chớ giữ làm giề, bác ấy trả 295 củ, iem ko thích bán nên bẩu là chưa đc giá, KKK. Có khi gặp người máo nhiễm bùn giá lại không tính nhể. KKK

Hạng B2
9/11/13
237
248
43
Sài Gòn
Dạ ko, iem ở tỉnh thoai, cách thủ đô 100km ợ, thường thì tuần iem đi qua thủ đô 1 lần giề với gấu. KKK

Iem ko báo giờ chán loại trâu bò nài, rưng nếu bác máo thì iem để lại bác dùng, hum qua iem ko ở nhà rưng có 1 bác đến xem xe iem vì các chú và bố iem bẩu xe ko dùng thì bán đi chớ giữ làm giề, bác ấy trả 295 củ, iem ko thích bán nên bẩu là chưa đc giá, KKK. Có khi gặp người máo nhiễm bùn giá lại không tính nhể. KKK
Chẳn lẽ ta lại làm một chuyến bắc tiến... hehehe

Hạng B2
9/11/13
237
248
43
Sài Gòn
Bữa qua gọi điện hỏi cửa hàng bộ vỏ Kumho 205R16 xong, về chuẩn bị sẳn hàng để sáng nay ra làm nhanh phát mai vi vu... Tới nơi cửa hàng không có hàng sẳn, phải lấy về nên đành chạy tiếp vỏ củ qua đợt lễ này vậy. Còn không thì qua BD tốn thêm gần 1 chai một vỏ... đứt ruột quá.

Có điều không hiểu là vỏ Kumho không tốt nên cửa hàng không lấy về hay do không lời nhiều nên họ không mặn mà với nó? Thậm chí họ còn bắt cọc rồi mới lấy vỏ... Không biết có chổ nào chuyên vỏ Kumho, qua tuần mình đem xe qua so với vỏ đang chạy, nếu được thì thay luôn. Chứ mua mù thấy không khoái...

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Bữa qua gọi điện hỏi cửa hàng bộ vỏ Kumho 205R16 xong, về chuẩn bị sẳn hàng để sáng nay ra làm nhanh phát mai vi vu... Tới nơi cửa hàng không có hàng sẳn, phải lấy về nên đành chạy tiếp vỏ củ qua đợt lễ này vậy. Còn không thì qua BD tốn thêm gần 1 chai một vỏ... đứt ruột quá.

Có điều không hiểu là vỏ Kumho không tốt nên cửa hàng không lấy về hay do không lời nhiều nên họ không mặn mà với nó? Thậm chí họ còn bắt cọc rồi mới lấy vỏ... Không biết có chổ nào chuyên vỏ Kumho, qua tuần mình đem xe qua so với vỏ đang chạy, nếu được thì thay luôn. Chứ mua mù thấy không khoái...
Tân ra Phước Hải ngay góc Lý Thái Tổ với Điện Biên Phủ Chưa? Ngay bùng binh ngã 6.

Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh

vỏ Kumho em mua sử dụng từ lâu nay ở Hồng Cường chỗ LTT

Hạng B2
9/11/13
237
248
43
Sài Gòn
Hahaha... sáng nay xách xe máy ra Quốc Nam ở Đà Lạt hỏi có Kumho không, sau khi kiểm tra xong báo giá cũng như SG nên xách xe ra thay. Tháo hết mâm vỏ, lúc đem ra thay mới phát hiện là vỏ không đúng, thế là đành chuyển qua Dunlop của BT, làm bay thêm 2t8 nữa cho 4 vỏ.

Tinh đóng vai trùm sò mà không được. Đời thặc là éo le.