Pajero Sport 2020 vẫn có máy 3.0 V6 thật không?

Em đọc trên 1 báo thấy nói bản Pajero Sport 2020 nhập về nước ta có cả động cơ V6 3.0L, có thật không các bác?
Cụ sale nào vào xác nhận dùm em cái.

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Nên có bản xăng dành cho gia đình , chứ nếu bản cao nhất là dầu thì lại ế như fortuner 2.8 thôi
Trước chạy chiếc dầu đi kua gái, vừa qua ngã 3 vẹo vô nhà gái là ông già gái xách ghế đi vô nhà, ban đầu mình không biết nên tưởng ông già lịch sự và muốn tạo điều kiện cho mình chén con gái ổng, sau này có cơ hội mới hỏi cô con gái thì con gái mới nói "mỗi lần xe anh tới là ba em nghe mùi dầu xe anh ổng chịu không nổi nên đi vào trong... Còn anh thì hôi hơn xe nữa nên em chịu anh được thì chịu xe được, mà cái mùi này em ngửi riết em nghiện.. "

Tập Lái
8/1/18
40
17
8
37
Trước chạy chiếc dầu đi kua gái, vừa qua ngã 3 vẹo vô nhà gái là ông già gái xách ghế đi vô nhà, ban đầu mình không biết nên tưởng ông già lịch sự và muốn tạo điều kiện cho mình chén con gái ổng, sau này có cơ hội mới hỏi cô con gái thì con gái mới nói "mỗi lần xe anh tới là ba em nghe mùi dầu xe anh ổng chịu không nổi nên đi vào trong... Còn anh thì hôi hơn xe nữa nên em chịu anh được thì chịu xe được, mà cái mùi này em ngửi riết em nghiện.. "
máy dầu mới ban đầu cũng ổn , nhưng lâu dài thì nó sẽ nặng dần, nếu gửi xe ở bãi thì cũng ok

• Like
Reactions: realman_80
Đi xe máy dầu ko cưa được gái, hehe

Tập Lái
8/1/18
40
17
8
37
Ơ Fortuner sắp về mà bác? 2.8 dầu mới nâng cấp thì em nghĩ ko ế đâu ạ
rồi bạn xem , công suất tăng lên nhưng đối tượng mua là ai ? mua fortuner có hai đối tượng chủ yếu , 1 là mua chạy dịch vụ , đương nhiên chọn 2.4 , hai cho gia đình có thể công ty nhưng muốn êm và ko muốn mùi dầu , chọn xăng 2.7 . Đó là lý do 2.8 bán dc ko nhiều, cải tiến công suất thì cũng thế thôi

• Like
Reactions: Bumbap and xlive
Hạng D
24/10/15
3.598
2.471
113
33
các cụ thì cứ đòi bản cao cấp, mà dân đi mua thì chỉ bản vưa đủ dùng

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Mấy a cho hỏi đổ dầu euro 5 xe có tạo mui nhiều ko
Em đi Everest biturbo, toàn đổ dầu DO-0,001S-V của Petrolimex từ hồi ODO 0km cho đến giờ 30k+ km chả hiểu cái mùi dầu mấy anh trên này hay nói là mùi quái quỉ gì?
Nếu là mùi giống như lúc đứng kế mấy chiếc xe tải thì khẳng định là không có 1 tí thoảng qua nữa.