Tập Lái
2/8/18
15
8
6
39
Ho Chi Minh
Xin chào các bác, mình là newbie, nên có gì chưa rõ xin mọi người chỉ giáo thêm.
Số là năm vừa rồi có mình có mua 1 căn Palm Gảden với mục đích để ở. Mua vì nhận thấy thiết kế đẹp và thanh toát hơn Palm Heght nhiều, cộng với cao cấp hơn nên quyết định mua với hi vọng 2023 có căn hộ tốt để có thể về ở.
Tuy nhiên suốt thời gian dài ko thấy dự án thi công nên cũng sốt ruột và ko biết dự án có vướng pháp lý gì hay không, dạo gần đây thấy rất nhiều dự án vướng pháp lý. Các bác có ttin gì thì chỉ giáo thêm với.

• Haha
Reactions: yeu xe hoi
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Dạy sớm làm việc, đọc bài bác thấy bác đúng là người tối cổ, thời buổi này google ra hết, tại sao 1 mình bác lại ko làm được điều này nhỉ ?

• Like
Reactions: PRVV
Tập Lái
2/8/18
15
8
6
39
Ho Chi Minh
Dạy sớm làm việc, đọc bài bác thấy bác đúng là người tối cổ, thời buổi này google ra hết, tại sao 1 mình bác lại ko làm được điều này nhỉ ?
Chả hiểu nhưng google thì ra mấy bài sale quảng cáo không, không có ttin gì hết cả bác!

Hạng B2
7/9/17
222
860
113
Cái dự án Hòn ngọc Bên bờ sông - Vịnh Hạ long giữa Xì Thành ( Gem Riverside) của anh Đít xanh nằm cạnh chỗ này, bây giờ số phận sao rồi các anh? Dạo này vẫn thấy sale ra bán và nhận tiền cọc trên mấy trang bds.

Hạng B2
13/6/11
138
151
43
Tháng 7 này lẽ ra phải đóng kỳ kế tiếp nhưng chủ đầu tư thông báo hoãn thanh toán do có vài vướng mắc và phải chờ đến tháng 9 mới biết thêm thông tin.
Người mua có thể lấy lại tiền đã đóng nếu muốn. Thời hạn giao nhà có thể phải dời đến 2024 thay vì 2023 như dự kiến.

Anh em nào có thông tin gì về dự án này hoặc cao kiến gì xin tư vấn.

Cám ơn mọi người.