Hạng B1
26/3/16
58
360
53
Chắc ngoài kia mới nhập hộ khẩu nên có biển 51G

Bác comment chuẩn quá, đúng là trí tuệ siêu phàm. Dân trong này giờ ko ai mua xe hơi nữa, chuyển qua hết đi xe bus chờ subway xây xong cho văn minh như Singapore.

Hạng B2
29/9/16
434
56
28
51G 238.88 chín nút luôn.... Ở bên Hàn là nó bắt nhốt luôn rồi...bó tay

Hạng B1
30/6/08
97
82
18
mấy thằng sau hưởng lợi chớ cái biển con Toy thì ăn đủ nhé.... này thuộc về phá hoại tài sản nhà nước... nhẹ thì hao nặng, k khéo thì nó kéo án nhé ! khổ thân

• Like
Reactions: carlzeiss
Hạng B1
30/8/11
76
60
18
Sao bác lại đưa video lên thế này? Em lái xe đâu có biết gì đâu. Tự nhiên mấy ông khách xe 16 chỗ ở đâu chạy ra bẻ cọc phân làn xong bảo em chuyển làn đi chứ sao em biết được. Sao lại quy lỗi lái xe bẻ phá? Lái xe bẻ thì chiếc xe tự chạy hay sao?
Ủa chứ cái bác mặc áo sơ mi trắng cộc tay có đi vào xe Camry nên chắc bác tài Camry cũng có biết là người đi cùng xe của mình đứng quan sát mấy bác kia tháo giải phân cách, nếu thấy là sai sao bác tài Camry đi cùng không nhắc nhở. Còn nếu người trên xe 16 chỗ tháo thì cũng có video mà Bác. Em sẽ edit lại nội dung câu chữ cho khỏi mắc tội quy chụp hay đổ lỗi cho ai. Em post bài cũng chỉ vì buồn cho ý thức của mấy bác tham gia tháo giải phân cách thôi.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
View attachment 792387
Phá giải phân cách trên đường cao tốc HCM-LT-DG, để phi vào làn trong khi ở phía trước có ùn xe do tai nạn. Hết biết nói sao luôn. 1 buổi chiều trước ngày quốc khánh [pagebreak][/pagebreak]

Mời các bác xem video:

thôi chết mịe bọn nó 1 đoạn đó 10 chai nhân lên trọn 5 đoạn 50 chai thiệt hại kinh tế, tội phá hoại tài sản xã hội chủ nghĩa nữa chia nhau chắc cũng cỡ 5 cuốn lịch

Tập Lái
26/4/17
25
51
13
34
thang chũ thơt saiz dzồi

ỡ aus ma co traffic jam thì police sẻ pha con luon đễ chay
Nói ngu dễ sợ. Em đang sống ở Easley đây. Trong 1 vài trường hợp rất nghiêm trọng hoặc đe dọa an ninh, tính mạng con người thì police nó mới phá. Còn kẹt xe do traffic jam thì cứ xác định đợi vài tiếng nhá. Với lại chỉ có police mới được phá chứ dân mà tự ý mó tay vào thì xác định ngày mai nó cho giấy lên tòa án luôn đấy. Cái đám đầu óc bã đậu kia có phải police ko. Đúng là Việt Nam mà còn lũ này thì sẽ chẳng bao giờ có thể phát triển nổi.

Hạng C
22/3/07
810
166
43
TP HCM
thang chũ thơt saiz dzồi

ỡ aus ma co traffic jam thì police sẻ pha con luon đễ chay
Ý, mình gặp kẹt xe nước ngoài mấy lần, có mấy vụ ngồi chơi nửa ngày, đến cái lane kế bên trống trơn còn không có ai lấy sang, đừng nói chi là có con lươn nha bác. Giỡn hoài.