26/7/10
1.793
2
0
- Từ sau cái hôm đi tiền trạm NC về tới giờ , ngày nào em cũng phải tiếp chừng vài cuộc ĐT chào hàng : từ đất đai , thẻ tín dụng , bảo hiễm ..... Không biết Xóm ta có Bác nào bị tình trạng này hay không vậy ? Lạ 1 điều là mấy tên này khi Alô với em thì cứ gọi tên là Tú trong khi tên thật của em không phải tên này .
- Nhất là cái dự án Rồng gì gì đó trong vòng 10' nó lần lượt gọi cho cả 3 tên trong Xóm đang cùng ngồi chung trên xe . Vừa rồi khi đi trên đường bằng 2B nó gọi lại cho em nửa , điên quá em hỏi nó : " Đất mấy chổ cô chú bán có giấy phép xây dựng sẳn không , tui định mua xong là xây luôn khỏi xin phép lôi thôi phiền phức lắm " . Nó sướng rân người tiếp tục mở máy bla bla 1 tràng luôn . Em hỏi tiếp :" Tui đang cần đất để xây mã rộng cỡ chừng 1 hoặc 2 Ha , mấy chú có bán không ?" nó cúp máy cái rột .

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Còn ai bị spam nữa không thì hê lên để theo dõi.
Em thì lại ít bị spam, nhưng lâu lâu lại có chú sale bên OSF&I hỏi thăm.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
haha, hay là vì vụ này mà em cứ được mời mua kim cương (cứ ngạc nhiên vì mình chưa hề ló mặt đến mấy tiệm kim cương bao giờ, chứ đừng nói là mua), rồi các ngân hàng, các dự án đất đai... đại loại toàn những thứ chưa bao giờ em biết qua. hihi, nhưng nghĩ lại, dư âm thời bác hcivic để lại, đâu có đt di động của em ở trỏng!!! lai si nghĩ, si nghĩ...

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Em còn bị cái thằng ở báo Thanh tra chính phủ lằn nhằn tối ngày vụ in báo.

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Đặc điểm của rò rỉ là nhiều người bị spam 1 lúc, cùng nội dung. Nhiều ở đây là hàng chục người trở lên, mới có vài người thì phải chờ thêm thông tin.

26/7/10
1.793
2
0
Re:phải chăng XNL room bị rò rỉ thông tin

tuonglahay nói:
Đặc điểm của rò rỉ là nhiều người bị spam 1 lúc, cùng nội dung. Nhiều ở đây là hàng chục người trở lên, mới có vài người thì phải chờ thêm thông tin.

- Vậy bắt đầu điểm danh nhé : theo thứ tự hẳn hòi luôn nè
1/Em
2/Huy GB
3/Lão Pồn .
3 thằng bị cùng 1 lúc chỉ trong vòng 10' .

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/3/10
1.251
1.170
143

Em thì cứ bị Prudential, ACB, Sacombank (dù em đã làm thẻ OS member mí năm rồi), cty BĐS gọi suốt, mà gọi ngay tên cúng cơm mới đau chứ, từ chối thẳng thừng thì tội em nó, nói a đang họp gọi lại cho anh sau, nên cứ thế mà gọi lại hoài.

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Mr. Đàm Cả Tú nói:
tuonglahay nói:

- Vậy bắt đầu điểm danh nhé : theo thứ tự hẳn hòi luôn nè
1/Em
2/Huy GB
3/Lão Pồn .
3 thằng bị cùng 1 lúc cách nhau 10'
Hình như cả lão Giahy cũng bị bệnh này (mợ cọp bị bệnh khác:D)

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

em vào xóm bác bê nguyên thùng thông tin đi bán lúa non nè bác! Khai thiệt rồi nha ... haha!