Hạng B2
11/10/14
267
176
43
37
Sáng nay e chở gđ trên đường PVĐ hướng về ngã 5 NTS. Đang chạy đến gần đường rày xe lửa thì có 2 con mắm chạy 2b băng qua 1 cái vèo e phanh gấp quay lại thấy con gấu mẹ và gấu con nằm dưới sàn xe.Còn 2 con mắm nhìn e cười nhẹ. Thiệt tình nóng máu với kiểu băng qua đường ray kiểu này. Chút xíu nửa e mang họa rồi. Mấy bác tới gần chổ giao đường rày xe lửa nhẹ chân ga nhé. Dân tình bây giờ hay suy nghĩ bậy lắm.

Sáng nay e chở gđ trên đường PVĐ hướng về ngã 5 NTS. Đang chạy đến gần đường rày xe lửa thì có 2 con mắm chạy 2b băng qua 1 cái vèo e phanh gấp quay lại thấy con gấu mẹ và gấu con nằm dưới sàn xe.Còn 2 con mắm nhìn e cười nhẹ. Thiệt tình nóng máu với kiểu băng qua đường ray kiểu này. Chút xíu nửa e mang họa rồi. Mấy bác tới gần chổ giao đường rày xe lửa nhẹ chân ga nhé. Dân tình bây giờ hay suy nghĩ bậy lắm.

ra đường bây giờ vừa đi vừa run bác ạ, 2B quyết tranh từng tấc đất mà ;)

• Like
Reactions: i love BMW
Hạng B2
14/4/15
491
2.608
93
Con mắm nhìn bác cười dù nhẹ là còn đỡ. Nhiều khi em còn bị lườm hoặc chửi nửa kìa dù họ đang đi ngược chiều hay sai làn...riết rồi quen bác à...tôn chỉ của em là an toàn trên hết...nên cứ chạy nhẹ nhàng và nhường nhịn :D

• Like
Hạng B2
11/10/14
267
176
43
37
Con mắm nhìn bác cười dù nhẹ là còn đỡ. Nhiều khi em còn bị lườm hoặc chửi nửa kìa dù họ đang đi ngược chiều hay sai làn...riết rồi quen bác à...tôn chỉ của em là an toàn trên hết...nên cứ chạy nhẹ nhàng và nhường nhịn :D
Tội nghiệp gấu con nhà e, đang uống sửa té cái khóc quá trời. Gấu mẹ thừa dịp xài xể em lùng bùng cái lổ tai. 2 con mắm này chạy cho kịp giờ liệm mà.

• Like
Hạng B2
11/10/14
267
176
43
37
Bảng 5km/h,giao nhau với đường sắt mà oto thắng gấp chúi nhủ như vậy là cũng vi phạm tốc độ rồi, tiên trách kỷ hậu trách nhân.
E chạy không quá nhanh đâu. Tại nó băng qua 1 cách khủng khiếp lắm. E ko có cam hành trình ghi lại nếu không bác ko nói vậy đâu.

• Like
Reactions: sport120
Hạng B2
6/12/14
180
140
43
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
E chạy không quá nhanh đâu. Tại nó băng qua 1 cách khủng khiếp lắm. E ko có cam hành trình ghi lại nếu không bác ko nói vậy đâu.
Thật tình bảng 5km/h thì chạy cỡ nào cũng vi phạm, rà rà y chang lúc thi sa hình.Chỗ này có bảng cấm 2 bánh rẽ trái.
Nên nếu xảy ra va chạm,theo luật cả 2 đều có lỗi.
:3dcuoi:

• Like
Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Cũng tại tụi làm đường ngu thí mẹ, trên đường Phạm văn Đồng , đoạn đường dài giữa bùng binh Lê Quang Định và bùng binh Nguyễn thái Sơn dài gần 3km chẳng làm 1 chổ quay đầu, dân tình ở 2 bên liều chết quay đầu trên đường rày chứ biêt sao !!!!!!!!, tại ngay mấy cầu bộ hành làm chổ quay đầu thì hay biết mấy. Cách đây 1 tháng 1 chiếc taxi tông 1 xe 2 bánh banh chành ngay đường rày luôn

Hạng B2
14/4/15
491
2.608
93
Tội nghiệp gấu con nhà e, đang uống sửa té cái khóc quá trời. Gấu mẹ thừa dịp xài xể em lùng bùng cái lổ tai. 2 con mắm này chạy cho kịp giờ liệm mà.
May là ko có chuyện gì...cho tất cả các bên. Mà bị gấu xài xể em cũng quen luôn rồi..tôn chỉ cũng là nhường nhịn luôn :3danbanh:

• Like
Reactions: Hunter680