Tập Lái
26/6/17
5
0
1
34
Chào anh, bản đồ Q2/2018 của Navitel chỉ hỗ trợ cho phiên bản phần mềm Navitel từ 9.8 trở lên. Anh vui lòng cập nhật phiên bản phần mềm lên bản 9.8.57 dành cho hệ điều hành winCE để sử dụng bản đồ Q2 anh nhé. Anh có thể gửi cho em xin email của anh, em sẽ gửi cho anh bản hướng dẫn cập nhật ạ!

Cảm ơn anh.
Em cũng bị như thế này. Bác cho e xin hướng dẫn vào anhduy01061989@gmail.com ạ. E cảm ơn!

Tập Lái
Bác Huy cho hỏi: hiện nay mình cài cả navitel và google map trên điện thoại android. Nếu muốn copy toạ độ 1 điểm trên google map và dán vào navitel để xác định điểm đến có được không hay phải gõ thủ công

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Các bác cho em hỏi phần mềm dẫn đường trên điện thoại nào tốt nhất v?

Hạng B1
13/6/18
77
26
18
39
Phần mềm này có khác gì với phần mềm dẫn đường của các xe Hyundai có sẵn kg bạn ?

Tập Lái
20/9/18
42
4
8
42
Quá nhiều app chỉ đường không biết chọn gì luôn, bác nào có thể lập topic đánh giá các app được không ạ?

Hạng B2
9/4/15
216
203
43
HƯỚNG DẪN CẬP NHẬT BẢN ĐỒ PHẦN MỀM DẪN ĐƯỜNG NAVITEL
  1. Cập bản bản đồ cho các thiết bị có thể kết nối internet ( Sử dụng hệ điều hành Android, iOS, Windows Phone,…. )
* Phiên bản bản đồ Navitel Q2/2018 chỉ hỗ trợ cho phiên bản phần mềm Navitel 9.8 trở lên
B1: Kết nối internet cho thiết bị

B2: Truy cập vào phần mềm dẫn đường Navitel

B3: Chọn Menu chính ( Biểu tượng 3 gạch ngang màu xanh )

B4: Chọn Navitel của tôi
Tôi mới lắp Camera hành trình Webvision N93 Plus. khi mới mua về chạy phần mềm Navitel có cô gái đọc tốc độ cho từng cung đường. VD: đang chạy đường có tốc độ 60km/h chuẩn bị qua đường 80km/h thì cô ấy nói ' đoạn đường giới hạn tốc độ 80km/h'. sau đó tôi up bản Q2 lên thì nó mất chức năng đó, gọi cho anh KTV Webvision anh ấy bảo bản Q2 bị lỗi. Xin hỏi Ad là có phải vậy không hay tôi chỉnh sai chổ nào trên phần mềm. Cảm ơn Ad nhiều.

B5: Chọn Cập nhật

B6: Chọn phiên bản bản đồ muốn cập nhật

B7: Chọn “Earth” và Chọn “Có“ ( Để xóa và cập nhật file bản đồ nền ) và đợi đến khi quá trình cài đặt hoàn thành

B8: Chọn “Việt Nam“ và Chọn “Có“ ( Để xóa và cập nhật bản đồ Việt Nam ) và đợi đến khi quá trình cài đặt hoàn thành

B9 : Kiểm tra lại thông tin phiên bản bản đồ mới đã được cập nhật và bắt đầu trải nghiệm phần mềm Navitel