Hạng B1
13/1/15
74
128
83
34
Bác Happy Guy4 kiểm tra lại giúp em xem phần mềm đang chạy phiên bản bao nhiêu, nếu là phiên bản 9.6.1327 thì là bản mới nhất rồi bác ạ, như thế thì ko phải update nữa đâu. Bác cho e xin số đt của bác nếu chưa đc e sẽ gọi đt support cho bác. Số đt của e là: 0903268145 (Sơn)
Bản của em là 9.6.1327 for Android. Cảm ơn bác

• Like
Reactions: NavitelVN
Hạng B1
20/4/15
81
22
8
45
Hà Nội
www.navitelvietnam.com
Hnay em xin chia sẻ với các bác tính năng khá cần thiết đó là thêm điểm trung gian vào trong lộ trình đã định sẵn, em có sẵn link video trên youtube nên share để các bác xem cho nó chi tiết ạ (Em xin lưu ý với các bác là phần mềm không giới hạn khi thêm các điểm trung gian nhé).
:3dcuoi:

• Like
Reactions: nguyenhanh111080
Hạng B2
30/7/13
310
217
43
35
Giá cả sao vậy các bác. Như thế dùng luôn trên dt. Ko cần gắn màn hình phải ko ạ. Nếu dt mất or hỏng thì cài lại có mất phí j ko ạ

• Like
Reactions: NavitelVN
Hạng B1
20/4/15
81
22
8
45
Hà Nội
www.navitelvietnam.com
Giá cả sao vậy các bác. Như thế dùng luôn trên dt. Ko cần gắn màn hình phải ko ạ. Nếu dt mất or hỏng thì cài lại có mất phí j ko ạ
Phần mềm Navitel có thể chạy trên các HĐH: Android, IOS, Blackberry, Windows Phone nên bác có thể cài luôn trên điện thoại smartphone để sử dụng.
Về phần đt mất, hỏng thì nếu bác dùng đt chạy HĐH: Android, Blackberry, Windows Phone thì bên e có chính sách đổi thiết bị 1 lần cùng HĐH. Còn với đt chạy HĐH IOS phải mua bản quyền qua Apple nên hiện tại không đổi thiết bị đc. Giá e inbox cho bác nhé!