Tập Lái
27/11/08
12
0
0
43
MBE Gate - tất cả những gì bạn cần trong thời buổi khủng hoảng kinh tế

MBE là một hệ thống tích hợp của PNSoft được xây dựng dựa trên triết lý kinh doanh hiện đại. MBE mang đến cho bạn những khía cạnh chuyên môn để giúp bạn xây dựng hệ thống quản lý doanh nghiệp của mình.
MBE cho phép bạn tùy chỉnh cho phù hợp với mục tiêu quản lý kinh doanh của bạn. Bạn có thể tích hợp việc quản lý, lập lịch, dịch vụ, quản lý tiền lương, quản lý nhân sự, kế toán, ...
MBE cung cấp cho bạn công cụ quản lý thành viên trên cùng hệ thống một cách dễ dàng
Kết hợp với hệ thống E-Office cho phép bạn truy vấn bất kỳ thông tin nào bạn muốn trong dữ liệu của bạn.
MBE tích hợp sẵn chức năng DIY (Do-It-Yourself - Tự thực hiện) cho phép bạn truy vấn bất kỳ loại báo cáo nào bạn muốn có trên dữ liệu của bạn.

MBE Gate rất mềm dẻo, dễ dàng tích hợp những tính năng riêng biệt của từng công ty làm giảm nỗi lo giải pháp quản lý bằng phần mềm không phù hợp.

PNSoft cố gắng mang MBE Gate đến với mọi doanh nghiệp tại Việt Nam cũng như các nước với hiệu quả rất cao được chứng minh từ những sản phẩm đã triển khai.
Quản lý tập trung thông qua MBE Gate sẽ giúp dữ liệu tất cả các phòng ban, chi nhánh, nhóm và người dùng liên kết chặt chẽ với nhau, tránh được nỗi lo về thiếu sót hoặc trùng lấp dữ liệu

www.pnsoftvn.com
Email: [email protected]

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
cái này là cty nước ngoài hay VN thiết kế vậy bác??? không phải là chê hàng nội nhưng các bác VN chẳng có KN thực tế nên mấy phần mềm qlý viết ra rất ẹ. Tụi em trước có mua phần mềm qlý NS của Lạc Việt mà thấy chán mớ đời, giá rẻ nhưng chẳng được mấy chức năng cho ra hồn.

Tập Lái
27/11/08
12
0
0
43
Đúng là các công ty VN trước giờ làm ăn hơi bê bối. Nhưng đó là chuyện của họ.

PNSoft chỉ mới tập trung phát triển phần mềm cho công ty VN gần đây thui. Trước giờ chỉ sản xuất các hệ thống cho các doanh nghiệp Úc và Mỹ.

Các bác xem chức năng và giải pháp của hệ thống MBE của pnsoft chưa? Các chức năng tùy biến khá chuẩn cho các bác đấy nhé. Các bác muốn phần mềm mình có tính năng gì là hệ thống đáp ứng hết. Quan trọng các pác xác định mình cần gì. hehe. Bảo đảm chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ hậu mãi.

Còn vì sao pnsoft bán giá rẻ thì pnsoft chỉ mong mang lại lợi ích của việc sử dụng phần mềm cho các doanh nghiệp VN thui. <== Tâm huyết. Chứ kô phải sản phẩm của mình cùi đến nỗi bán giá rẻ. PNSoft kô quảng cáo sản phẩm cho đến bây giờ vì muốn phát triển nó hoàn chỉnh mới cho ra thị trường đó, mặc dù phát triển hệ thống đã khá lâu rùi.

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
đa số phần mềm bây giờ của các pác đem về sử dụng thì phần "sức lao động" nhiều hơn phần kết quả nhận được.
phần mềm là phải nói ít hiểu nhiều.
Xin lỗi, em cũng bị lừa cái phần mềm quản lý doanh nghiệp dạng này rồi, tiền mất, chả được cái gì ngoài 1 mớ báo cáo "XEM CHO VUI !"
mấy cái chức năng bác nói trên đây, em có thể làm trong exel hết.
thậm chí trên mạng nó còn chia sẻ cái suộc php quản lý công ty miễn phí chạy trên web luôn coi bộ còn hay chán, rảnh ngồi việt hoá nó tí thì ngon.

Hạng B2
12/1/08
292
0
0
Bác tâm huyết đến thế mà sao không lo chăm sóc cái website của công ty bác cho nó chạy đàng hoàng; chết từ lúc nào rồi! Hic

Hạng B2
18/5/08
224
87
28
TPHCM
Bác này vừa vào tạo nick chắc để quảng cáo ???

Em thấy cứ Exell +acess là OK nhất .

Tập Lái
27/11/08
12
0
0
43
tranvietanhtuan nói:
đa số phần mềm bây giờ của các pác đem về sử dụng thì phần "sức lao động" nhiều hơn phần kết quả nhận được.
Xin lỗi, em cũng bị lừa cái phần mềm quản lý doanh nghiệp dạng này rồi, tiền mất, chả được cái gì ngoài 1 mớ báo cáo "XEM CHO VUI !"
thậm chí trên mạng nó còn chia sẻ cái suộc php quản lý công ty miễn phí chạy trên web luôn coi bộ còn hay chán, rảnh ngồi việt hoá nó tí thì ngon.

Website die khi nào hả bác? Website chạy trên server riêng làm sao die được? Còn bác ping thì không được vì ko cho bác ping thôi.

Các bác nói đúng là exel và access thì làm được rồi, nhưng các bác có bao giờ hỏi vì sao người ta cần hệ thống lớn như SAP, MS Dynamix Ax, Oracle? Ở VN thì công ty phát triển tầm tầm nên chả quan tâm những sản phẩm này làm gì với lại các công ty cũng khó có đủ nhân lực để triển khai. Vì sao nước ngoài có những công ty tầm cỡ còn VN thì không? Với lại VN xài chùa quen rồi nên các sản phẩm phần mềm ra đời đều bị xem là bỏ đi cả.

Các bác cứ việc down các phần mềm free trên mạng về cài vô sử dụng xem được bao lâu và tốn các chi phí gì, cần bao nhiêu người để quản lý nó, các bác cứ làm thử đi rồi phán sau.
pnsoft cung cấp sản phẩm và có chính sách hậu mãi cho các bác. Các chức năng trên hệ thống cập nhật liên tục cho các bác miễn phí.

Tập Lái
27/11/08
12
0
0
43
HD Stone nói:
Bác này vừa vào tạo nick chắc để quảng cáo ???

Em thấy cứ Exell +acess là OK nhất .

Không spam là được rồi bác. Không vi phạm quy định diễn dàn là OK.

ad confirmed
Tập Lái
5/12/06
48
43
18
tranvietanhtuan nói:

Em cũng làm phần mềm, thấy bác này phát biểu "hay" quá nên có ý kiến tí:

Thường bán phần mềm thì phải có bản demo, và tiền thanh toán cũng theo tiến độ triển khai hợp đồng. nếu bác xem kỹ bản demo và giám sát chặt quá trình triển khai thì khả năng bị lừa là rất ít. dù bác có gặp bọn lừa đảo thật thì trách nhiệm của bác cũng không kém bọn nó.

Trong các loại phần mềm open source, cái ít được người dùng cuối hưởng ứng nhất chính là các phần mềm quản lý doanh nghiệp. bởi vì với phần mềm quản lý, giá trị của dữ liệu và công sức nhập liệu thường lớn hơn tiền bản quyền nhiều, không ai thích gửi những thứ có giá trị của mình vào nơi không kiểm soát được, không có ràng buộc về trách nhiệm.

Cuối cùng, bác là kiến trúc sư thì nên đi làm dự án mà bán, dù bác làm phần mềm hay việt hóa mấy cái open source giỏi hơn bọn em thì bác vẫn không nên làm vì thời gian công sức bỏ ra để việt hóa đó bác làm việc của bác, kiếm nhiều tiền hơn rồi đi mua phần mềm giá đắt một tí thì sẽ tốt thôi. bố mẹ em là nông dân, em cũng biết cấy lúa, nuôi gà nhưng em có làm mấy cái đó đâu, nếu ai cũng làm thế thì nông dân bán lúa, bán gà cho ai, tội chết.