O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
Có bác nào có phần mềm nào nhỏ mà đơn giản dùng để viết chữ lên hình ảnh không cho em xin với

Cám ơn các bác

RE: Phần mềm viết chữ lên hình

bác dùng ngay phần Paint trong Window XP ấy việc gì phải dùng phần nào cho thêm mệt
Start / Program / Accessories / Paint
Ân vào File để chọn ảnh cần ghi đè chữ lên sau đó ấn vào chữ A để viết chữ lên màn hình .....dài quá thôi bác tự tìm hiểu nhá:D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Thôi xong!Trên đời này còn có người dốt hơn nữa mình sao???Hứa Hứa Hứa!!!!

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Trích đoạn: adidas.com

bác dùng ngay phần Paint trong Window XP ấy việc gì phải dùng phần nào cho thêm mệt
Start / Program / Accessories / Paint
Ân vào File để chọn ảnh cần ghi đè chữ lên sau đó ấn vào chữ A để viết chữ lên màn hình .....dài quá thôi bác tự tìm hiểu nhá:D

Em xài phần Paint từ khi nó xuất hiện đến giờ, nhưng nhược điểu của nó là sau khi viết nó để lại cái back ground và mình không quay ngược quay xuôi cái chữ mình muốn được

Bác nào có phần nào hiện đại hơn mà dễ xài cho em xin nhé

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

muốn viết không để lại cái background thì bác có thể chọn chế độ transparent trước khi viết. (bấm vào cái hình dưới cùng trên toolbox)

nhưng đúng là không thể quay chữ theo chế độ transparent được (ngoại trừ nếu bác viết chữ trên nền có màu đồng nhất thì vẫn quay vô tư)

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Dzé bác vndnguyen: Khi mà không để lại back ground thì không quay được, mà quay được thì lại bị back ground :mad::mad::mad:

Chắc phải xài photo shop quá:(